Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 3, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    safi sana Kipanya
    ya kwangu unaipata
    na watanzania wanatamani sana kuukataa umaskini kwa njia zote ila wanakosa utashi na msukumo kutoka kwa wale waliowachagua
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nakuongezea ya pili kipanya
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana kwa mtazamo wangu ni zaidi ya mwandishi !
     
  5. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini mbona anapenda kuvaa shati la CCM??:noidea:
     
  6. F

    Fukuyama Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ya kwangu ni ya 3 Kipanya
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haikuhusu! naweza ongea hivi, lakini moyoni namaanisha vingine kabisa! kp kura yangu ya 4 unayo!
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    No comical zaidi. Ukitafsiri kwa undni utajua sababu yake
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawasawa mkuu!!
     
  10. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Utapata nyingi tu, zitazidi mia. Plus mine please.

    Alafu unapeleka wapi kipanya? Kwa RAIS?
     
  11. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 761
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    yangu pia
     
  12. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni haja ya kusaini kipanya. Nina nyumba tatu Oysterbay zote nimenunua kwa dola, Gari za kutembelea tano na nasomesha watoto na kutibiwa ujerumani, nina hisa kampuni 3 za kimataifa. Infwacti nanufaika na umasikini wenu
     
Loading...