Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 1, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    pamoja na matumizi ya kila aina ya sabuni doa limekataa kutoka
    Kweli hilo doa ni balaa
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    hadi mafuta ya breki yamegoma!!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mwisho wa siku ni kuitia moto iyo Nguo
     
  5. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwenye RED; hiyo ndo dawa pekee ya kuondoa doa-CCM na ikishindikana basi tunachimba shimo na kuifukia hiyo nguo....... Pole Mtoto wa Mkulima hapo huponi na 2015 bora utangaze kustaafu siasa kwani utakosa heshima yako.....
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hilo doa linaitaji hiyo rangi nyeupe ibadilishwe kuwa na rangi ya hilo doa
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni bora kuiacha ipigwe na jua tu,atakayekuja yatamkuta!
     
Loading...