Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya leo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, Apr 30, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote ni wale wale
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    teheteheteheteheteeeee
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu hapo. Matumaini ya aina hiyo yamekufa kabla ya kuzaliwa.
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao Mabroo ... Wametokwa na macho ya tamaa kuliko hata hao wanaondoka!! JK una kazi!! subri kabla hata mwaka haujesha ... Bunge litakupiga breshaaa ili ili !! Watch out!!!!
     
  6. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu!, Unatoa panya buku asiyetosheka kisha unaingiza panya buku mwenye njaa. Patamu hapo!
     
  7. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Tatizo formula anayotumia kuteua viongozi results zinatabirika ngoja uone kama kipanya anavyosema wote ni panya wale wale. Recycling ya mwenzetu, wapambe na retired officers tu. Ngoja usikie captain Komba anachukua wizara ya nishati na madini, Maji Marefu anenda technologia na elimu ya juu.

    JK anajua watanzia waadirifu ni CCM, retired army and govt officers tu, mpaka atakapojua kwamba vyama vya upinzani, wanaharakati, wasomi, machinga na sekta binafsi nao watanzania na wanaweza kupeleka Tanzania mbele zaidi. He should think beyond those panya's.
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,597
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Hii kitu inaitwa chimpumu.....
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    upuuzi huu
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyu Bwana kwa kweli ni Mbunifu..
     
  11. S

    Sept-11 Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha... Kama m2 mwelewa atajua wote ni panya 2 wakingia lazma waharibu, chama hakina watendaji
     
  12. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    aisee Ngeleja ameshiba yuko chali hapo pembeni kwenye nyumba yake ya milioni 700 ht kupumua hawezi...
     
  13. c

    calvingyan Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saaaanaaaaa......!!! Namkubali....!!!
     
  14. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hapo umeongea mshikaji. Tatizo kubwa la Kikwete sio kama hajuwi nani wa kuchagua, yeye anataka watu wa kumlindia maslahi yake binafsi serikalini na ndiyo maana unakuta hawa panya buku wanaiba bila huruma huku wakijua broo wao yupo kwa kuwatetea. Hawa panya buku anaoshikinizwa kuwafukuza ni washikaji wake na walikuwa wanamtetea ama kumlindia miradi yake kwenye idara/wizara husika, hivyo inamuwia vigumu amuweke nani kwenye hizo sehemu baada ya kufukuza hao panya buku walioshiba kulishwa na broo wao! Mtaona wenyewe, hafungwi mtu wala kutaifishwa mtu japo wameliibia taifa. Nchi nyingine hawa panya buku ubanikwa hadharani ama uchinjwa kwa kuibia taifa ila Bongo wanapeta tu kwa sababu broo aliwaahidi kuwalinda. Hii nchi basi tu.
     
  15. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hapo umeongea mshikaji. Tatizo kubwa la Kikwete sio kama hajuwi nani wa kuchagua, yeye anataka watu wa kumlindia maslahi yake binafsi serikalini na ndiyo maana unakuta hawa panya buku wanaiba bila huruma huku wakijua broo wao yupo kwa kuwatetea. Hawa panya buku anaoshikinizwa kuwafukuza ni washikaji wake na walikuwa wanamtetea ama kumlindia miradi yake kwenye idara/wizara husika, hivyo inamuwia vigumu amuweke nani kwenye hizo sehemu baada ya kufukuza hao panya buku walioshiba kulishwa na broo wao! Mtaona wenyewe, hafungwi mtu wala kutaifishwa mtu japo wameliibia taifa. Nchi nyingine hawa panya buku ubanikwa hadharani ama uchinjwa kwa kuibia taifa ila Bongo wanapeta tu kwa sababu broo aliwaahidi kuwalinda. Hii nchi basi tu.
     
Loading...