Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya: kweli hiki ni chama kilichoduma!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, May 27, 2011.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mm nnakubaliana moja kwa moja na mawazo ya masoud kipanya kwenye picha hii

    kipanya bwana.JPG
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Angalia usiwe kama NAPE NA SIASA ZA KATUNI
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii inaonyesha hali halisi ya chadema, wazee wa kushabikia misiba
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bi Sophy habari za WEEK end!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nA CCM WAZEE WAKUUA EEEH! JK BWANA NA VILAZA WAKE! CCM NI CHAMA CHANGU NAKILI SASA KIMEKWISHA KABISAA!
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kule Arusha wamefikia wapi ? hilo suali wanatakiwa walijibu, na baada ya Tarime wapi wajiandae na mauaji?
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari yako sheikh.....samahani nilikuwa napita tu
     
  8. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masoud kashachakachuliwa bado hakomi!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kama amabavyo nyie mnaacha mikutano muhimu inaendelea mnawahi kuja kumzika mchawi wa chama chenu
     
  10. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaaaa... ukweli mtupu!! chadema wazee wa kujinufaisha kutokana na majanga
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona unataka kutukanwa! Shauri yako!
     
  12. s

    salieli Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtatapatapa sana 2 ukweli utabaki kuwa ule-ule
    :mod:
     
  13. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Bora wamechangamkia bila wao ingepita kimyakimya hii...afu atleast sa iv watu wakiuliwa na polis wanapata pa kukimbilia(chadema) tunashukuru 2mepata watetezi..
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    Mpe ofa ya kwenda kula mdudu
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ww ni km Ngedere akikosa mahindi hutafuna hata magunzi. Mawazo ya UZUMBUKUKU:pound:
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mtu wa Pwani... karibu Mdudu hapa Gymkhana Zenji...
     
  17. b

    bia JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    narudia tena na ntazidi kurudia ukiona kijana akishabikia ccm kwa sasa ni njaa na si kingne,like it or nt,najua mpo ila sure rika la sasa c la ku2ambia ccm itatutimizia ndoto ze2 za kimaisha,hata we kijana mwenye njaa ambae umekubali ku2saliti masikin weng ila nawe uwe juu unalitambua hli bt we hope one dy yes
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa, kipanya wanfurahiiiisha!
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mgema akisifiwa tembo, hutia maji. huyu kipanya anasema hivi? naona falsafa yake inapitiliza. hivi, sababu ya chadema kuchimba makaburi ni ipi? sababu ya Arusha ni ipi? kwa hiyo huyu kipanya anaangalia tu pale alipodondokea na wala si alipojikwaa? kwa katuni hii nasikitika kusema kipanya umechemsha. kwa mtazamo wako cdm wanajinufaisha? kwa hiyo wao ndio walioandaa chezo la mauaji ili wafanye walichofanya?

    kwa nini hutaki kuangalia chanzo? madini yangewanufaisha wanyamongo ni lini mauaji yangetokea? ni nani chanzo cha hayo yote? kipanya tunakuheshimu ila unataka kupitiliza
     
  20. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha waje na matusi yao.....watatukana hadi watachoka lkn penye ukweli sitokaa kimya. Si uongo maana Chadema wanatumia majanga ili kupata sympathy toka kwa wananchi, hili halina uongo. Kama kuna mtu anaona huu si ukweli, basi aseme huo ukweli wake
     
Loading...