Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya kaua bendi leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Feb 29, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    .............
    kipanyaaa.jpg
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkimbiaji mmoja alijitetea eti, wakenya walikuwa na haki ya kushinda kwa sababu walikuwa wengi.
     
  3. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mayo nene!!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    duh !! hii kali jamaa atakuwa amemfunika hadi kipanya
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sisi,kama tumelogwa vile
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hamjawaelewa..wana maanisha madaktari wa kamati ya ufundi...........(waganga)
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vitu vingine havihitaji nguvu... yapasa kukaa pembeni
     
  8. H

    Haika JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hv hawa wakimbiaji, hawajaweza bado kuipata siri ya wakenya? Inashangaza!
    Mie nilitegemea vijana waende huko wakenya wakajiunge na wenzao wakati wa mazoezi wanaweza pata chochote
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Haika utakuwa lazma mtumishi wa umma! Yaani wakale bata kenya kujifunza kukimbia? Manake umenikumbusha trip za wakubwa kwenda kujifunza wenzetu wanatreat vipi maji taka,lol
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hiana haja ya kutafuta mchawi hapa. Tatizo viongozi wetu hawako serious on issues..hawajipangi na hawana mwamko wa kazi, wanafanya kwa mazoea na warahisi kutafuta sababu badala ya suluhisho. Hii inasababisha hata wachezaji wenyewe nao wanakosa umakini na moyo wa kujituma wakiwa michezoni.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sisi ni kichwa cha mwendawazimu!
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa vile tumeshashindwa katika kila nyanja ya maendeleo, ndo maana Camroon alikuja na ushauri wa bure labda tutashinda katika hilo!
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli JF ni zaidi ya social netiweki,,,
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa kushinda watadai mlima ni wao..........

    [​IMG]

    Kuonyesha seriousness jamaa anaweka stop watch kabisa.....wabongo wanaanza vruuuuuuuu bila mpangilio
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ah haa haa haaa.............yaani wabongo tuna hadi kitabu cha sababu
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri sana mkuu ila kinachotumaliza ni hawa wenzetu huwachukua majeshini na huishia kulinda mahabusu kama sio benki! Na akitaka kwenda kweney mazoezi ama akubali kugawa ur**a ama aahidi kumletea meja suti ndoa ataruhusiwa kutoka kwenye kambi ya jeshi!
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani mawazo kama ya rais wao...mi sishangai hata kidogo maana hata rais wao kule Uswisi kaulizwa swali la uchumi kaanza kujibu mambo ya urefu wa barabara sijui wakati wa ukoloni mara sijui hand to mouth agriculture ..mi ndo mara ya kwanza nasikia kilimo cha hivi na kubobea kwangu kote kwenye mambo ya agronomia
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ssa wakimbiaji wetu wamekesha kwenye bia ..hapo wengine wametoka gesti miguu haina stamina watashindaje mbio ndefu hivo
     
  19. P

    Pokola JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :shock:
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni kutokujitanbua tuu the same as football men! :hat:
     
Loading...