Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya kaua bendi leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Feb 14, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    ............................................ katuni 001.jpg
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Duh kweli jamaa yuko juu
    Kipanya ni moto
     
  3. chitulanghov

    chitulanghov Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipanya ndiye rais ajaye watanzania!
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    heyo! Heyo!mimi ni daktare mkare wa mistare,mkware wa vibinti vya kitaare,
    nashusha mistare mbele ya mkwe.ree halafu natinga ikulu kama mwigulu mchemba mwanachemba nakuita chemba ukinzingua natambaa kama msambaa makambaa

    Niikibuka niko tilalila kama mr blue huku nawacheki chelsea the blue,huuwezi moto huu mkuu........
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini wakuu tusibeze hii cartoon maana inatufundisha SOMO kuhusiana na current mass failure in Tanzania, just refer to 9.9% pass ya last CSEE na 45% failure ya form two results
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huwa namkubali Kipanya kama navyomkubalia Nathan na pia GADO.........endelezeni juhudi zenu za kuikumbusha jamii yetu wajibu!
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mkuu nakubaliana na wewe
    jamaa wanafanya kazi kubwa sana kuelimisha na kutoa uovu wa jamii na kuuonyesha kwa uhalisia wake
     
  8. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up kwa mwanafunzi aliyeshusha mistari kwenye paper ya form four.. Serikali imedata.. Utampimaje mtu kwa somo ambalo hajawai kumuona mwalimu toka form one mpaka anafanya mtihani.. HUko si kutaka vyeti(karatasi) na si ujuzi
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha sio kama nacheka yo yo bali nadesa nawashukru majita wangu wa east zuu hata hawa wasahishaji wakinifelisha naendeleza fani yo yo
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    yo yo yo heshima pesa book mzigo,
    mishemishe mpaka niwe kigogo mzito kama zitto toka pande za kigo...nipige bingo sitaki ajizi kama aziz wa dowan na nambari wani,,nina division one uraiani.....yoyoyo
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kipaji jamaa anacho safi sana
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jAMAA KWELI NI KATUNIST ANAFIKIRI MBALI MNOO
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Aiyayayayaaaaa........Hiyo tunaita maneno mbofu mbofu
     
  14. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hivi elimu ya Tanzania inaangalia zaidi quantity ya wanaosoma sio quality ya elimu,,sifa kubwa kila mtu yuko shule lakini jeee huko kuna quality ya elimu kweli????...===kweli dunia inaangalia vyeti mistari imetulia,,,
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila mara utamsikia mbunge wa ccm akitaja idadi ya shule kuwa kuna maendeleo wakati wa matokeo ya mtihani ndo utajua watanzania wako gizani. Hata hawawezi kuandamana kutangaza maafa ya kielimu> Ndo maana viongozi wote ni vilaza na wote tumekuwa viraza
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    na ndiyo maana clouds fm walimtemesha job kwa kuhofia uswahiba wao na governmnet ungeisha kabla hata ya 2015 kufika
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    duuuuuuuuuu! aiseee we mkareeeeeeeee!
     
  18. G

    Ginner JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ****** wa masood...kazi safi sana hii
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poa saaaaana..
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Yo yo yo we ni mkare ingawa ni dakitare mzee pindare kasarendare nachana kama rwakatare juu ya Jforum,vp bilah bado makamu? Sihiingizi udini hata kama sio mwisilamu yo yo
     
Loading...