Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya hapa sijakukubali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nicholas, Jun 25, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,599
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    kuna kitangazo ktk TV anaonekana jamaa na km ndoo fulani iliyo na kodi ndani, halafu pia wanaonekana wafadhili nao wana ya kwao.Wote wanajaza ktk pipa ambalo nalo limetoboka, halafu pana kuvuja kwa fedha.Jamaa kaandika kinachovuja kuwa ni Misamaha ya kodi. mimi nakataa kwa hilo, kwani kinachovuja ufujaji na wizi.Ila misamaha ya kodi angalau inge vuja kutok kutoka ndoo ya TRA na si ktk kile kilichokwisha ingia ktk public coffer. nakukubali ila jitahidi ongeza fikra.
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kipanya ni mchoraji 2 si great thinker kama wengi mnavyopenda mfikiri
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,599
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    wachoraji wengi wapo makini na ni more problematic kuliko wanasiasa kwa kawaida.nadhani ana mambo mengi kiasi cha kushindwa fikiria michoro yake vyema.Ila mbaya ni tangazo la wadhamini na activist.
     
  4. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani kapewa mada na mhusika wa Tangazo. ukipeleka kitambaa kwa fundi atafuata mshono uutakao!!!!!
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,599
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    ila majadiliano kati ya contractor na clinet huwa yanakuwepo kabla na kipindi project ikiendelea.Kuhusu suala la mchoro huwa inaweza kuwepo zaidi ya mmoja na baadaye client kuchagua mmoja na kuufanyia marekebisho hadi kupitisha moja.
     
  6. i

    ibra919 Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi wewe mwandishi wa mada sijakukubari,kwani wewe unatakaje?kipanya kaelekezwa cha kufanya ile kazi si yake nenda kwa gazeti la mwananchi uone vitu vyake.
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,599
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    nami huwa namkubali ila hapa sijamkubli?Si kwamba ninamshambulia ila ni hivi: sanaa ya kuchora huwa mwandishi anawepewa requirements ila jinsi ya kuziweka huwa yeye ndio afanyaye.Ingekuwa ni nyumba mchoraji anachora michoro akiwa kapewa requirement fulani fulani halafu yeye ndio ana options nyingi za kurepresent halafu ktk yahizo kuna zitakazochaguliwa na kuweza fanyiwa marekebisho.Anayetakiwa kufanya exactly km anavyotakiwa ni mjenzi wa jengo na si mchoraji.yaani kama mchoro wa kipanya ungepelekwa katika kinyago basi mtengeneza kinyago ndie angepaswa kufanya exactly.Kwa hiyo si kweli kuwa alipewa exactly unachosema bila kupewa room ya kuweka vitu sawa. Pia kama ingekuwa kweli basi kuna haja ya wasanii kujifikira kwa makini.Sidhani kama actor mwenye akili akipewa sehemu ya kuact kuwa shoga kama ni kila mtu atakubali.Pia msanii wa ubunifu hawezi ambiwa afanye kitu kischo sahihi atakubali. By the way mimi nawaamini sana jamaa wa katuni kwani ,ni watu obserant na creative sana,vitu vyao vipo ktk imagination zao.
     
Loading...