Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya apata TUZO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 31, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mchoraji wa katuni za kipanya kwenye gazeti la mwananchi MASOUD KIPANYA ametunukiwa tuzo ya vitendea kazi ambayo amezawadiwa na kampuni ya simu za mkononi ya VODACOM,ambapo kipanya amepata tuzo hiyo kwa kutumia mitandao mbalimbali ya kijamii kuelimisha umma kwa katuni hizo.
    Sosi:mwananchi la leo tar 31 julai
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Masoud Kipanya. You are not biased or in favor of any group in your communications! You speak what you see is right.
     
  3. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hongera kipanya.u deserve that
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Hongera masoud!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I like him
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tukumbuke kuwa alikataa tuzo za katuni bora zilizoandaliwa sijui na akina nani?????
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    he is revolutionary! kudos
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hongera sana masoud. nitafurahi zaidi ukimchora Invisible na mama yoyo wake wakiwa wanacheza game kwenye komputa za mapajani zao. Mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera zake.Anastahili...
     
  10. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    wow!! he deserve more than that
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Masudi Kipanya kapewa zawadi na Vodacom, je Maxence na Mike McKee wa JF wamepewa zawadi gani? maana Vodacom nao wamei recognise JF kama Local Digital Media
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muafaka kabisaaa..
     
  13. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa kama ni hivo mbona hakupata tuzo alizotoa mheshimiwa Dr Kikwete kipindi kile cha kuwapa tuzo wandishi na wanahabari mahiri in maana Vodacom wao wamemshindanisha nani mpaka wapate ubora wake
     
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Masoud ana deserve hiyo tuzo! Jamaa si mlamba viatu vya magamba kama stephen wassira!
     
  15. S

    Singo JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    anastahili, kaza buti mkubwa
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Hongereni na kazeni buti kuelemisha jamii hii ya kitanzania ambayo mabadiliko kwao inaonekana yatachelewa zaidi miaka 50 ijayo
     
  17. N

    Nameless- Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Masudi
     
  18. majonzi

    majonzi Senior Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kipanya huwa namkubali sana anapeleka ujumbe Direct tofauti na wengine walivyo waoga
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ila sometimes huwa nahofia wanaweza wakam'mambwe pande maana huwa anagusa ukweli wa ndani kabisa.
     
  20. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hongera kaka. maana vipaji huwa havigandmiziki....fm walidhani hutotoboa wewe huwezekani
    good job.
     
Loading...