Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KipakaMwitu nayeya!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kipakaMwitu, Jun 13, 2011.

  1. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanaJF naitwa KipakaMwitu Napenda kujiintroduce kwenu,napenda sana forum ya uchumi na mabiziness, napenda jokes na malovee section! Natembelea tembelea maeneo ya habari mkorogo!,na kutia nanga maeneo ya kimataifaf. Nataka mnipe demu humu ndan kwan mapene c tatizo, nampenda SweetLady yuko single humu ndani?,sitaki ugomvi mkikaa kimya!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    karibu sana mkuu...ila hakuna huduma ya kugawa wasichana humu ndani.pia jitahidi kuwaita wajina ya staha,hilo ulilotumia hapo juu sio sawa kabisa.
    na mapene yako kama vipi peleka kwenye ukoo wako ukawasaidie.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Unaona sasa, toka 2009 watu wako kimya kwani uliambiwa huku ndo kuna mademu wa kugawa, hivi mkoje jamani. Ila karibu mwaya.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Poa,karibu sana JF.
     
  5. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana jamvini
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Karibu ila mapene peleka kwenye mfuko wa maendeleo ya kijiji chako, kila mtu anayake humu
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    mmmmhhhhhhhhh.......................
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu[​IMG]
     
  10. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asanten wote mliodonoadonoa keybrd zenu,au kpad zenu kunikaribisha hapa uwanjani! Dimba la maneno mepesi,magumu,makali,matamu,machungu,n.k!
     
Loading...