Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipa wa manchester united

Discussion in 'Sports' started by C.T.U, Oct 27, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    wakuu habari yenu
    ebwana mimi kiukweli simkubali kabisa kipa wa manchester united wa sasa david de gea ......
    Anafungwa kizembe sana, anatema mipira kizembe sana hajui kupanga mabeki wake
    wakuu mnaonaje katika hili???
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Kipa ana matatizo lakini sio makubwa kama unavyosema,ukweli mabeki wake ndio wanasababisha magoli mengi hasa yamesababishwa na Evra,Ferdinand na Evans.Mfano halisi ni mechi dhidi ya Man City na FC Basel
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kipa nw yuko fiti tatzo ni beki na kiungo'beki inakatika sana viungo wanapanda xana mbele kwa hyo gape linakuwa kubwa sana mafoward wa timu pinzani so ndo unaona degea kapigiwa mashut meng epl kulko kpa yoyote
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mod hamishia hii kule kwenye thread ya Man u.
     
  5. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Safari hii Babu Fergie ametuletea Sharobalo sio kipa,bora hata Vd sar
     
  6. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye NYEKUNDU,Kwani hao Evra,Ferdinand na Evans ni wageni kwenye premier League? Mbona hamjawasema niaka yote hiyo? kuteleza si kuanguka watarudi kwenye kiwango chao soon, hii ya bao sita isifanye mkaanza kuwachukia wachezaji wenu wa miaka waliowasaidia kuijua Man u. Na nina KUHAKIKISHIA BILA YA HAO MANU ISINGEKUWA HAPO ILIPO.
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Kama unaijua mpira na unaangalia mechi za Man U utaliona hilo but kama unaongea kishabiki huwezi kuona.Uliona karibu magoli 3 yametokea upande wa Evra kwenye game dhidi ya City.Rio tangu amekuwa majeruhi kiwango kimeshuka hadi Capelo amempiga chini timu ya Taifa.
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    naunga mkono kuhusu kupwaya kwa evans na Rio,but kipa yupo vizuri,mechi ya city haikuwa na ujanja kwa Gea,hata kama anggekuwa Van der ser angepigwa tu,,,,.....
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    naona De-Gea wengi mmemtetea; nakubaliana nanyie lakini huyu dogo bado kupambana na mikikimikiki mizito; anashindwa kuongea na mabeki na kuwapanga vizuri jambo amabalo ni hatari hasipojirekebisha. matuini yapo zidi yake lkn Furgason hapaswi kuendelea kumtukuza kana kwamba yeye ndo mwanzo mwisho,kwenye mechi ya man City angempanga Mdenishi tusingefungwa magori yote hayo.
     
  10. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ManU defence is very porous esp. now that Vidic is out.
    Evra is not playing well since the start of the season. Ferdinand's best days are behind him. Jones is slowly getting there.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ana tatizo la kujipanga huyo.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi naombea abaki hivyohivyo mpaka mechi ya marudiano na arsenal ili tulipe kisasi.
    man city walimla akiwa full nondo arsena nasi tutamtandika akiwa full mkoko.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kipa ni mzuri, nadhani hajazoea sana ligi ya premier. Taratibu anaonekana kubadilika!
     
Loading...