Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipa Gani wa Simba mkali zaidi kuliko wote tangu -labu ilipoanzishwa?

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Jul 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Simba imekuwa na makipa wengi sana, lakini sijui yupi ni mkali zaidi kwa uhodari wa kudaka?
    Kina Mambosasa tumezisikia sana sifa zao, Idd Pazi, Mwameja, Kaseja, etc.
    Nia na dhamira yangu ni kufanya jamii ya Watanzania ianze kuwathamini na kuwaenzi wachezaji wake.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kura yangu inaenda kwa mohamed mwameja..Tanzania One
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ther is only one kaseja
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hata mimi kwa umri wangu duniani kipa bora niliyemuona simba ni mohamedi mwameja ingawa kuna wengine wanapinga hebu wale kaka na dada zetu pia si vibaya wakitumwagia wasifu wa wale wa kale ka kina mambosasa na mahadhi
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwameja kiboko!!
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inasemekana athumani mambosasa ndiye
    aliyekuwa kipa bora kuliko wote nchini toka
    wakati huo hadi sasa. wenye data za
    kuongeza ama kupunguza hayo tunaomba
    msaada tutani. pichani mambosasa akifanya
    vitu vyake siku ya yanga na simba uwanja
    wa nyamagana, mwanza, mwaka 1974
    (samahani sio 1994) mbele ya kitwana
    manara popat wa yanga huku beki mkali
    shaaban baraza wa simba sc akihakikisha
    hakuna linaloharibika.
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Iddi Pazi alikuwa bora lakini hakuna kama Omar Mahadhi bin Jabir
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    sasa kati ya hao wawili nani ni mkali zaidi?
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Omar Mahadhi bin Jabir
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Omar mahadhi Bin Jabir ndio kipa pekee wa Tanzania aliyeichezea timu ya wachezaji nyota wa Afrika nzima enzi hizo. Walikwenda wawili, yeye na Maulid Dilunga wa Yanga. Hao wachezaji ingekuwa sasa, wangeweza kuichezea timu yoyote ya ligi kuu za Ulaya na wangekuwa nyota.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Athumani mambosasa ingawa alikua na sifa ya udokozi!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nakuunga mkono huyo kipa mahiri kushinda woote waliopata kuwepo msimbazi
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Omar Mahadh. Ila wangenigundua nikiwa dogo mngekuwa mnanitaja leo hii
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wekeni clip zao hapa tuone wengine hatukuwepo kipindi hicho.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Hakuna kama Mambosasa lakini jamaa alikuwa anapenda pochi sana hivyo ilikuwa rahisi kumnunua, alikuwa ana tamaa ya ajabu. Ila siku alizokuwa akiamua kufanya vitu vyake basi ilikuwa unafurahi na roho yako. RIP AM.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Unajua video camera zimeanza lini kuingia TZ?Wacha tuseme kuwa ni Kaseja peke yake ndo clip zake zaweza kupatikana online.
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ...Omar Mahadhi 'Bin Jabir' ni huyo wa pili kulia!...mnyama mkali miaka hiyo, mnamuona Moh'd Bakari 'Tall', Abdallah 'King' Kibaden, Abdallah Mwinyimkuu, Adam Sabu, Abubakar Salum 'Bruce Lee,' etc...
     
  18. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Omar mahadhi bin Jabir....Sijui kama ipo mtandaoni,ila angalia mechi ya simba na Vita.Niliiona kwenye kideo a long time ago,lazima kuna taasisi inayo hiyo video.
     
  19. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe unajua soka. Omar Mahadh Bin Jabir atabaki kuwa top goalkeeper in the history of soccer ya Tanzania
     
  20. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii survey sio ya kiufundi. Kuna mtu hapa amewahi kuwaona wote "tangu klabu ianzishwe?"

    Mimi sijawahi, nimeanza na era ya Moses Mkandawile na kuendelea, hivyo siwezi na sitakiwi ku comment kuhusu kina Mambosasa na Mahadhi.
     
Loading...