Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiota/makutano junction

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Raia Fulani, Dec 12, 2011.

?

Kipi kiota bora cha wadau kukutana?

Poll closed Dec 24, 2011.
  1. Nyumbani Lounge

    1 vote(s)
    6.7%
  2. Mafian Lounge

    0 vote(s)
    0.0%
  3. Run away

    0 vote(s)
    0.0%
  4. Didiz

    0 vote(s)
    0.0%
  5. Break Point

    0 vote(s)
    0.0%
  6. Samaki Samaki

    3 vote(s)
    20.0%
  7. Calabash

    6 vote(s)
    40.0%
  8. Mzalendo Pub

    3 vote(s)
    20.0%
  9. TCC Chang'ombe

    2 vote(s)
    13.3%
  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nashauri ama kupendekeza pawepo na eneo fulani ambapo wadau mbalimbali hasa wale wenye kuhitaji kukutana na marafiki/wenza wapya, watakutana na iwe mbadala wa kiota cha mtandaoni. Sehemu yeyewe iwe ni ya burudani na inayofikika kwa urahisi na idadi ya wadau ya kutosha. Aidha sinza ama kinondoni ama sehemu nyingine. Halafu kiota specific, mfano san cirro, mango, n.k.

    Kwa kuanzia vipendekezwe viota kama vitano hivi kisha kila kimoja kipigiwe kura na kuwe na time limit. Kiota chenye kura nyingi ndicho kitakuwa makutano ya wale wanaohitaji kukutana na wenza na marafiki wapya. Anzeni basi kupendekeza. Mmojawapo wa wadau wa jukwaa hili aratibu hili zoezi. Mwisho wa siku mtagundua faida yake. Thanks!
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mh! Naona hata wazo la kiota linaogopwa. Au mnaogopana hadharani?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Raia fulani watu wanaogopa reality wewe! Usione twajimwaya hapa jamvini ukafikiri na reality zetu zipo hivo.....
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Aaah nikishakutana na wewe sintaweza kukupinga kwenye hoja mana nakufahamu.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    1. Nyumbani Lounge
    2. Mafian Lounge
    3. Run way
    4. Didiz
    5. Break Point

    ila ujue wengine ni ma mbimbi mtatukimbia bure!!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tukutane kanisani. . .
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wiz zizi evo mind tutaweza kweli?

     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo nataka tukaoshwe kwa neno.
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehehe utajikuta uko peke yako na bwana paroko
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sio lazima tuambiane id zetu. Mnakutana tu hiyo sehemu bila kutilia maanani kama huyu yuko jf
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sasa kama unanifahamu utashindwaje tena kunipinga mkuu? Kwani tunapingana kwa staili gani humu jamvini?
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii kitu inatakiwa kuwa katika mfumo wa poll
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama hutilii maanani uwepo wa mtu JF siuende tu hizo sehemu ukakutane na watu wanaokuwepo siku zote?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo vizuri niokoke mwenyewe. . .
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tukutane hapa hapa maana wengine ni wa hapa hapa
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sijui ni kwa nini watu wanaogopa kuonana. Ndio maana siku moja pakatokea msiba hapa jukwaani kwa memba mmoja ikabidi niulize, kumbe hata jf members huwa wanakufa?

    Ila wewe binafsi itafika siku tutaonana maana ni biz oriented issue
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi mbona siogopi?
    Watu wapo wengi tu wanaokutana, sema wale waliozoeana.

    Mmmh what biz?
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sasa hao mnaokutana, changanya na hawa watarajiwa, kiota kinatimia. About the biz, i will tell you when the time is ripe
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watarajiwa ndio waoga sasa.
    Ukichangie ile ishu ya "ukimwona mtu waweza kukimbia" yani watu full kuwatisha wenzao humu.

    Orait. . . . nasubiria.
     
  20. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu wamekutana kwenye wrong number za simu wakawa wachumba na baadaye kuoana itakuwa ni tofauti na JF? Sidhani hivyo itakuwa kawaida tu, tukutane hata kesho.
     
Loading...