Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kioo cha nini chooni?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Feb 25, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi kwenyePhamacy nyingi huwa naona wanaweka vioo, nikawa najiuliza hivi vioo vinamsaidia nini mgonjwa,sikupata JIBU. siku moja nikiwa chumbani kwenye hoteli fulani nikaingia chooni kujisadia,SALALEE!! Kuna bonge la kioo kama la futi tano kwa tano, yaani ukikaa kwenye choo unajiona moja kwa moja. Sasa jamani hiki kioo chooni wamekiweka ili tujiangalie tunapofanya "shughuli" au ili iweje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe ulijiangalia/jiona ukiwa unafanya nini na nini?!?!

    Jibu lako ndio JIBU unalotafuta!!
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli Lizzy...
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lizzy acha masihara bwana! Yaani wanataka ujione unavyokunja sura au kusawajika?
     
  5. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mamaaa mbavu zanguuu ha ha ha ha....

    We Kigarama una hatari sana wewe...

    Labda nikuulize aina ya chakula unachokula..lazima si balanced diet...

    Ila itabidi nikodi taxi time hii straight to hospital..
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    BD napiga lakini hakuna njia ya mkato kwenye ile shughuli... sasa ndiyo unakutana na kioo chooni si inakuwa balaa!!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    ujiangalie unaposhusha mambo
     
  8. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kwenda na wakati hayo, unatakiwa ujiangalie kabla na baada ya kukata gogo unakuaje? Kitambi kimepungua, au kipo vile2!
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gogo lako unalokata,ni tofauti na magogo yetu... Yetu yako kama .... Mihadarati inavyokuwa sealed na nylon nyepesi... So soft... Mpaka na magazeti tunasomea humo.

    Fanya appoitment na watu wa nutrition haraka...
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    je kioo katika chumba cha kulalia...ukiwa mna...mnajitazama uwezo wenu...
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ili uweze kujiangalia ni jinsi gani ulivyoumbika
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ili ukimaliza shughuli ujisafishe,kutengeneza nguo vizuri kama kufunga zipu na mengine.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huoni inaongeza fleva ya kutaga?

     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila mtu na mtazamo wake , kwa mie hicho cha chooni, kina walau japo kinaweza leta msawajiko kwa muhusika.
    Mie kile kioo kiwekwacho Chumbani tena mkabala na kitanda !
    Hicho ndiyo kinikwazacho zaidi unajua wajihisura wa binadamu awapo msalani, ni tofauti kubwa na wakati ana'DO ?
    Utakubaliana nami ukim'photoa mtu snap wakati wa ejaculation ukija kumpa photo yake , atakuuliza huyu ni nani ?
    Na kumthibitishia kwmb ni yeye utalazimika uwe na ziada ya vigezo!
    U p o h a p o ?
     
  15. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Huyu Nylon mimi ndo babaangu jamani
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kuna gogo ukilikata lazima chozi litoke so unajiangalia ukilia unakuaje!!
    MAPROSOO.
     
  17. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Aaaahaaa ulikuwa hujui huwa wanaweka two way mirrors vinaonesha huku na huku so kwa upande wa pili wa kioo kunakuwa na mtu ambae anaweza kukuona wewe wa upande mwingine.. Kwa hiyo mchakato wote uloufanya ulikuwa hadharani
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uliku.n.ya ukajiona?
     
  19. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bwana wewe ugali wa Muhogo na kisamvu!!
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaulizaje majibu wewe??
     
Loading...