Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shauri, Mar 20, 2011.

  1. S

    Shauri JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    GO9G0207.JPG

    inaonekana anakubalika na baadhi ya wananchi,ilihali hali ya maisha ni ngumu kama jiwe







    GO9G9679.JPG HAPA NAPO VIPI WADAU?MKP HAPA SIJUI NI KICHEKO AU KEBEHI!
     

    Attached Files:

  2. P

    Pomole JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kukubalika ni wale watu washamba ambao wanaona ujiko kupeana mkono na raisi hata kama hafai,wabongo sijui tukoje,mwingine picha hii hataitupa
     
  3. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa si ndio Jakaya alisema hawakumpigia kura sababu ya Dini yake, kurikoni tena?? au ndio wanatibu majeraha ya uchaguzi...
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anaomba msamaa mambo magumu!
     
Loading...