Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa UVCCM atokomea na mamilioni aliyochangisha Nahodh

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Feb 15, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    MWENYEWE ALITOA SH2 MILIONI, SHEKIFU, OLE SENDEKA NAO WALICHANGIA
    Peter Saramba, Arusha
    MMOJA wa wanachama wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM), Wilaya ya Simanjiro, mkoani Manyara, anadaiwa kutoroka na zaidi ya Sh26 milioni za jumuiya hiyo.


    Mwananchi
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni suala la kisheria zaidi.... nadhani vyombo vinavyohusika vitatekeleza wajibu wake kikamilifi.
     
  3. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida yao kwani umesahau mwenyekiti wa magamba dar na meya wa dar si enzi zao wanaongoza uvccm walikula mradi mzima wa mabasi ya wanafunzi na hakuna alokemewa? Ccm - chukua chako mapema. Magamba wala haiwastui kwani huyoi kijana kaonyeha kufuzu mafunzo na mbinu za uongozi wa magamba.
     
  4. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...haram kwa haram,hapo ni sawa na...aliyeeuza chen feki naye kapewa pesa bandia...pesa iliyopatikana kwa njia za ufisadi zimeibiwa?!...picha ninayoina hapo ni sawa na jambazi kuibiwa na kibaka,je jambazi anauwezo wa kwenda kulipoti polisi ya kwamba kaibiwa?...
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wote wezi, wengine wanaiba kimya kimya kwa kalamu, yeye kakimbia na kapu la mchango wote wezi tu. hana tofauti na white hair
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    James millya yupo wapi mwizi wetu wa ela za uvccm?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo malipo yake kama walikuwa wanamtumia kwa kumpatia mshahara mdogo
     
  8. m

    massai JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM=Chukua chako mapema.katekeleza sera za chama chake kunakosa gani sasa!!
     
Loading...