Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa upinzani nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mozila, Sep 2, 2012.

  1. Mozila

    Mozila Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi dr.slaa ni kiongozi wa upinzani nchini? Nashindwa kuelewa..
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo! Kwani wewe unajua nani ni Kiongozi wa upinzani nchini?
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa upinzani bungeni ni mbowe.. Inategemea unamaanisha wapi
     
  4. Mozila

    Mozila Senior Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hakuna kiongoz wa upinzani Tanzania wewe slaa ni katibu mkuu cdm
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona unajifunza elimu ya siasa Mkuu wangu. Political Scientist wanasema kwamba "Unapofanyika uchaguzi Mkuu, mgombea aliyeshika nafasi ya pili kwenye uchaguzi ndiye anachukua dhamana ya Kiongozi wa Upinzani nchi husika hadi uchaguzi mwingine utakapofanyika". Ndiyo maana Dr Kiza Besigye ni Kiongozi wa Upinzani nchini Uganda. Hata Raila Odinga angekuwa Kiongozi wa Upinzani nchini Kenya sema kilicho neutralize ni yeye kuingia kwenye serikali ya mseto. The same to Morgan Tchangirai wa Zimbabwe.

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahaha...jibu rahisi kwa swali rahisi!
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Tanzania hakuna hicho cheo.
     
Loading...