Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa uamsho ahojiwa kuzama kwa meli zanzibar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Jul 19, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    ni kundi la waandishi wa habari kutoka Nje ya nchi na watz bara wakiona umuhimu wa maelezo wa mmoja wa viongozi wakuu wa Jumuia ya Uamsho Zanzibar hapo Malindi. Kabla ya tukio hili. badhi ya vyombo vya habari hasa vya Tanzania bara vilaindika vibaya jumuia hii hasa kuhusu kuchomwa moto makanisa. Anehojiwa na waandishi wa habari
     
  2. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    kwa io ulitaka waandke kafanya vizuri kuchoma makanisa?
     
  3. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    ngoja aje awaamshe aliopo hapow
     
Loading...