Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa Simba kifungoni maisha kwa rushwa

Discussion in 'Sports' started by Ulimakafu, Jan 24, 2012.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kiongozi mmoja wa ngazi za juu wa klabu ya Simba yuko hatarini kufungiwa maisha kwa kujihusisha na rushwa katika pambano la watani wa jadi hapo Oktoba 2011.Alinaswa na viongozi wa Yanga akiwasiana na mchezaji Pius Kasambale ili awashirikishe wenzie waihujumu Yanga ifungwe.Mawasiliano hayo yalirekodiwa na yanatumika kama ushahidi katika uchunguzi unaoendelea wa TAKUKURU.Pia swala la Mwakingwe kutaka kumhonga Kado mwaka juzi limo pia kwenye uchunguzi wa TAKUKURU.Ndo soka fitna hiyo ya TZ.

    Chanzo:Mwanaspoti 24/01/2012
     
  2. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Yupi huyo? Maana simba ina viongozi wengi sasa ya nini kumficha???????????????
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Jina kapuni kwa sasa.
     
Loading...