Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa shambulio la kigaidi TZ na Kenya aumeuawa!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Kang, Jun 13, 2011.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mmoja baada ya mwingine, wanakwenda na maji!!

    Africa's most wanted al-Qaeda terror suspect shot dead at checkpoint.

    Africa's most wanted al-Qaeda terror suspect shot dead at checkpoint - The Irish Times - Mon, Jun 13, 2011
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wacha watangulie kwenye haki. Wazidi kuuawa tu ila mbona majina yao yanachanganya sana....... yanaonekana kama ni ya ukoo mmoja hivyo al-Qaeda ni jumuia ya kiukoo nini?
     
  3. m

    mkalachaka Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Waache waendelee kuuawa tu maana hata wao wameua sana, sasa wakati wao nao umefika wa kutangulia mbele ya haki hata kama ni kwa ncha ya upanga waliouanzisha wenyewe. Omuregi anauliza mbona majina yanafanana ni ndugu au vipi mimi nadhani hata kama si ndugu ila kwa kuwa imani zao za kuuwa zinafanana basi hata majina yanaelekea kufanana tu kwani sidhani hata kama wanastahili kuitwa wenye imani yoyote hao!!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni kikosi gani kilihusika na operation hiyo ? je ni vikosi vya serikali ya wasomali ? ama Jeshi la muungano wa Afrika ?
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Siyo mbaya maana kwa mungu hakuna mahakama shurti apatiwe hukumu yake hapahapa.
     
Loading...