Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa Mtaa kwa tiketi ya Chadema, Shinyanga ashikiliwa kwa ufujaji

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ritz, May 26, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    KIONGOZI wa Chama Cha Demokrasi na Maendeleo (chadema) Wilaya ya Simanjiro mkoani Manyara ( jina linahifadhiwa) anashikiliwa polisi akidaiwa kufuja Sh 600,000 fedha za mfuko wa Elimu wa wakazi wa Kazamoyo.
    Mwenyekiti wa Kamati ya Mfuko wa Elimu, Mtaa wa Kazamoto, mjini mdogo wa mererani, Sokoto Mbuya alisema kiongozi huyo alifuja fedha hizo akiwa mweka hazina wa kamati hiyo na alipewa Sh 1.045 milioni walizopata kutokana na michango ya wananchi wa mtaa huo ambao kila mkazi alichangia Sh 500.
    Alisema walimpa fedha hizo awe nazo kutokana na nafasi yake ya mweka hazina wa mfuko huo na walitoa Sh 445.000 kwa ajili ya kununulia vifaa vya shule ya msingi Endiamtu na fedha zilizobaki akawa anawazungusha wajumbe kuzitoa. kamanda wa polisi wa mkoa wa manyara, Parmena Sumary, alidhibitisha kukamwatwa kwa katibu huyo wa Chadema.
    SOURCE: MWANANCHI MEI 26, 2011
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Watanzania hawa Chadema ndio wanataka tuwape nchi, kama Fedha kidogo tu za mfuko wa Elimu wanafanya ufisadi je wakikamata wizara itakuaje si ndio itakua shamba la bibi wanavuna tu
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    crap!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. l

    lutelemba Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mmoja si kigezo cha kukihukumu chama.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Atauza dume moja la Ngombe na kuzirejesha. Mimi nilifikiri unazungumza tarakimu zile wakulima wasizoweza kuelewa labda utumie ujazo mabox
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii thread imekula kwako ....! teh teh teh
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Maandamano ya kumng'oa Chatanda imewashinda....! Mkamgeukia James Millya, na wakuu wake (mapacha) watatu...! Then unakuja tena huku....! Utaweza?
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,494
    Likes Received: 9,249
    Trophy Points: 280
    "Nyota njema huonekana Alfajiri"
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    another uharo hahahaha mwambieni Msekwa awape mbinu za kupost threads zenye mashiko
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    propaganda za magamba hizo!! Yaani hawa magamba wanaitafutia cdm sababu wanakosa maana hawana pakutokea this time!
     
  11. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :A S-cry::A S-cry::A S-cry:
    ni pesa nyingi inapaswa awajibishwe, CDM mumuwajibishe huyo kiongozi mwenye tabia za kifisadi au ni jirani yetu kaja kutuchafua tena kwa hela ndogo, unajua jirani ana mipango mingi usimpimie
     
  12. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tujenge hoja na sio vioja




     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe una huruma na Wananachi wa Simanjiro, unatetea ufisadi
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa hapa unatueleza Utumbo gani wewe mtoto wa Msanii wa kucheza Kiduku! Kwanza tuambie ile kesi uliyodai utaifungua imeishia wapa wewe Fisadi mtoto! Sasa mtu akiiba si anapaswa kupelekwa mahakamani na si kutulete thread ya Uozo hapa? Mwizi anaweza kuwa na Itikadi yoyote tu ya kisiasa, hapa tunachopinga ni Mwizi kulindwa kama wanavyofanya CCM kuwalinda wezi ndio maana tunakilaumu CCM.

    Siku nyingine usilete thread za Kise.....e kama unatoka kuharisha mbegu ulizotumbukizwa usiku
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hoja gani unataka? kwa hiyo wewe uoni kama wananchi wa Simanjiro wamefanyiwa ufisadi?
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Niambie nchi gani au chama gani duniani kisicho na wezi? Tofauti ni jinsi gani tunawashughulikia, je tunawapeleka mahakamani au tunawaomba warudishe?
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mawazo yako mafupi sana! Fara wewe¡¡¡¡¡¡¡ Ndama moja tu inatosha.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kweli ndugu yangu wanawafanyia ufisadi Wananchi wa Simanjiro
     
  19. S

    SACoNa Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikitokea cdm unaona kama ni kubwa sana eh? Tuthibitishie kuwa hao wa kwako ni wasafi.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nyumba bora inaanza na msingi imara kama mnaaza kutafuna michango ya wananchi saizi je mkichukuwa nchi itakuaje????
     
Loading...