Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa Mbio za Mwenge anapotoa Amri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Oct 2, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hii imekaaje wandudu, Nimeshuhudia kupitia Taarifa TBC 1 kiongozi wa Mbio za mwenge akitoa amri kwa Mhandisi huko singida kurekebisha mara moja ujenzi uliofanyika ambao umefanyika kwa kiwango cha chini la sivyo hatua kali zitachukuliwa dhidi yake.

    My Take
    Hivi nchi hii hakuna mpaka ya kiuongozi na kila mtu anaruhusiwa kutoa amri? tumeshuhudia NAPE akitoa amri ambazo kwa mtazamo wangu ni kazi za mawaziri husika.
     
  2. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata wewe ukiona muandisi kabolonga mwambie kama kweli una penda maendeleo ya nchi yako
    -mfate mwambie kiustarabu -
    Ikishindikana nenda kwa wahusika wape taarifa au mpigie simu moja moja jembe Magufuli

    Jamani hii nchi haitajengwa na serikali bila ushirikiano wetu.Vinginevyo tuwe na makasumba yetu
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue mtoa amri kashindwa kazi
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Asiporekebisha atamfanya nini?
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ni mkuu wa wilaya mtarajiwa kama akina jordan rugimbana ndo tuzo atakayopewa
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha yote ni siri za EPA na Richmond + Meremeta. Kila mtu anajua chanjo so hakuna wa kumnyooshea mwenzie kidole wote level moja.

    Usishangae hata shigela siku hizi anatoa maagizo.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    anaipenda nchi yake sasa hapo kuna kosa gani? Kwani akinyamaza anayetumia hizo bara bara ni nani kama sio wewe?
     
  8. PRINTABLUE

    PRINTABLUE Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we kibogo?!!!!!! We nae kazi kuongezea maneno tu. Ni kweli kiongozi wa mwenge ameongea juu ya jengo hilo lililokuwa na ufa ndani ambazo nyufa ni za plasters ( sio ukuta wote ) tena ziko kwa ndani. Ila alimshauri mhandisi awe karibu na wajenzi. Lakini alipotoka kwenye public hakugomba maana lilishaeleweka. Usipende kuweka maneno hasi kwa kila linenwalo
     
  9. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Halafu yule ni kepteni. Hivi ni kepteni wa jeshi au wa boti? Maana mambo ya mwenge ni kisiasa na wajeshi hawaruhusiwi kujihusisha na mambo ya siasa.
     
  10. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Nilichokiandika ndo nilichokisikia sijachakachua habari
     
  11. p

    politiki JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kila kiongozi anachokifanya au atakachokifanya ni lazima kiendane na sheria, kanuni na taratibu za nchi, kiongozi yeyote
    akitoa amri yeyote ya ajabu muulize anatumia mamlaka gani ya kisheria,kanuni au utaratibu za nchi kusema hayo anayoyasema. mawaziri ktk semina zao za uongozi wanaambiwa lazima wazingatie vigezo hivyo nilivyovitaja.
     
  12. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Wote tunaipenda Tanzania,tatizo ninaloliona ni hizo amri alizotoa ni sahihi? na zisipotekelezwa anauwezo wa kumchukulia mtu hatua? au anajifuraisha na kuwafuraisha walio mteua kuwa kiongozi wa mbio za mwenge wa CCM.
     
  13. m

    mwabakuki JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    confused leadership at its worst stage...the country heading to complete failed state
     
  14. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Management by Crisis!
     
Loading...