Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa mbio za mwenge ana nafasi gani kikatiba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabayi, Oct 13, 2012.

  1. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikiona kiongozi wa mbio za mwenge akitoa amri na maagizo mbali mbali kwa baadhi ya viongozi katika maeneo anayokimbiza Mwenge,Naomba kuelimishwa huyu kiongozi wa Mbio za Mwenge ana nafasi gani katika katiba yetu? Je wanaopewa hizo amri na maagizo wakikataa kutii wanaweza kuwajibishwa?
     
  2. R

    Ray2012 JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimsingi mwenge wa uhuru unakimbizwa na mh rais wa jamhuri ya muungano, mkimbiza mwenge anafanya kazi kwa niaba yake. taarifa zote za mikoa na wilaya zinasomwa kwa mh rais. ni kwa mantiki hiyo kuwa kiongozi wa mbio za mwenge kitaifa anayo mandate ya kutoa maelekezo!
     
  3. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mimi huo mwenge naona ni ushirikina na mradi wa kuwadhulumu wananchi pesa kwa michango ya kulazimishwa. Usije kushangaa huyo kiongozi akaukwaa uDC mwakani
     
  4. T

    The Businessman JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,516
    Trophy Points: 280
    Huwa najiuliza Viongozi wa mbio za mwenge huwa wanateuliwa na nani na anatumia Vigezo gani?
     
Loading...