Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa makarani wa sensa ashughulikiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baluhya M., Aug 25, 2012.

  1. b

    baluhya M. Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari za kuaminika kutoka kwa rafiki yangu ambaye naye ni karani wa sensa hapa DSM kuwa yule kiongozi wao aliyeonekana kupitia tv mbalimbali(kijana mnene mweupe hv) akisisitiza serikali kuwalipa pesa yao yote ya semina ya siku saba jina lake limekatwa,na sasa hajapangiwa kituo na hajaripwa posho ya ukarani wa sensa.

    mytake:Hawa makarani wanapaswa kutanguliza utaifa mbele na sio maslahi yao,wakumbuke walimu na madaktari n.k wote wako kazini kwa kutanguliza uzalendo
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    hiyo ndio dawa yake, hiyo inaitwa kimyakimya style!!
     
  3. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    uonevu tu huo,
     
  4. D

    Determine JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acheni naye ahisi ile pinch ya victimisation,after all hakulazimishwa kuomba ukarani
     
  5. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo tunapotofautiana. Kazi nyingine tunaambiwa tutangulize utaifa mbele, wakati wengine wanatakiwa watangulize maslahi mbele. Juzi wabunge wamapewa 1Milioni kila mmoja kwa ajili ya kuhamasisha sensa, wakati ambapo wabunge haohao hadi sasa tangu wamalize kikao cha bunge, wamebana huko mijini, na huku majimboni hawajafika. Hiyo milioni waliyopewa haijafanyiwa kazi, na wala haitarejeshwa. wakati huohuo, karani analazimishwa aende kituoni bila kulipwa, eti atangulize utaifa, akale nini huko????, akalale wapi????, akafanye nini????. Hivi utaifa ni kutesana????
    Tunaambiwa eti Ualimu ni kazi ya wito, Udaktari ni kazi ya wito, je! ubunge si kazi ya wito??????? Tuache siasa, tufanye kazi.
     
  6. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ujumbe umefika kwa serikali onevu, isiyo sikivu
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hayo ndiyo mapigo ya serikali dhaifu inayoongozwa na chama dhaifu. Kazi yake kubwa ni kukomoa na kulipa visasi.
     
  8. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe reporta gamba, au cdm mwenye mawazo mgando. Yani hujaona kua huyo karani kaonewa! Basi ndugu yangu.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wangemtoa meno bila ganzi.
     
  10. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa yeyote anayeshabikia hili hakika kuna wakati yatamfika na takuwa pekee hakuna wa kumsaidia wala kumfariji!
    Sioni kosa lake kwani alikuwa anadai haki yake ilo halali yake keshapata ukarani serikali au tume/idara ya takwimu iliwajibika si kumlipa pekee bali kumlipa kwa wakati wala asinge lalamika.
     
  11. d

    danizzo JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nae kesha sema haesabiwi
     
  12. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    na je fungu la sensa halijapitishwa?mbona kila mtanzania, anachangia kama dola 1 hivi na fungu limetoka, kwanini watu wasilipwe?pesa ipo kwann wasilipwe?
     
  13. b

    baluhya M. Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeona lakini huo si ndio mtindo wa kutawala unaotumika,hata madaktari na walimu leo wako kazini kwa kutanguliza uzalendo,na mimi nimeandika hvyo kuunga mkono dhana hiyo inayotamba kwa sasa hapa TZ
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,861
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Serikali dhaifu hiyo ndiyo silaha yao! Nilipo muona huyu kijana nilijua lazima wangemfanya hivi kwani wana mwabepande kwao ukweli ni uongo!
     
  15. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JK wape pesa watoto wa watu....au umesahau ule msemo wako wa Ukitaka kula lazima uliwe kwanza?
     
  16. D

    Determine JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaona mkuu unafurahi kuona serikali inaendelelea kutesa Raia wake wanaodai haki,nadhani moyoni unafurahi make ninavyokufahamu najua unajua serikali inazidi kujiua yenyewe,hususani kwa kuzidi kuandaa maadui wake yenyewe.....
     
  17. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamechakachuliwa pesa za nauli za semina siku 11,pesa za kwenda vituoni kabla ya siku ya sensa.pia mratibu ameeleza kukosekana kwa mavazi. Maalumu ya sensa.
     
  18. u

    usungilo JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Sehemu nyingi mpaka muda huu hawajapewa vifaa kama kofia,fulana,penseli,peni nk. Vitambulisho walivyopewa havina picha ya muhusika, jina na sahihi, havina sahihi ya mwajiri wao, huu utaratibu gani? Ina maana mtu akiamua kwenda kwenye kazi zake zingine na kumpa mtu ambaye hajahudhuria mafunzo abandike picha na kuandika jina inakuwa rahisi kiasi hicho? Mbona hamko makini kiasi hicho? Kwa nini mnataka kuharibu kodi zetu badala ya kufanyia mambo ya muhimu? Hivi imeshindikana kutengeneza vitambulisho vyenye picha scanned,hayo malipo mtamalizia kweli? Mnashindwa hata na semina za uchochoroni. Huu udhaifu msituletee kwenye mambo ya muhimu ambayo yamegharimu kodi zetu nyingi. Bilion 140 zingenunua vifaa vingi sana vya matibabu ambavyo hospitali zetu nyingi hazina.
     
  19. c

    congobe JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utakuwa upande wa M4C kama mm
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    ...Huwezi kujua anaweza kuhamishiwa mabwepande akapate habari yake

     
Loading...