Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa Kiroho Mhm Kr Pengo aionya serikali ya Mkweere!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 13, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ametaka serikali kushughulikia tatizo la ufisadi! Amesema serikali yoyote ile inayonyenyekea watu wachacha kwa gharama ya wengi ni ya kisaliti!

    Chanzo ITV!
     
  2. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huwa mimi nakerwa sana na tabia ya viongozi wa dini kuharibu ibada kanisani wakati wa mahubiri. Utakuta wana anza kuhubiri maswala ya siasa badala ya kutoa mahubiri ya kiroho.

    Ila siku ukisikia Tanzania imejiunga na OIC, nitakuunga mkono kama ukilalamika.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Unajifunza nini kutokana na hali hiyo na nini kifanyike ili kuondokana nayo!!
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwani uongo, Kikwete anauleya huu ugonjwa kwa kuwa yeye mwenye ni Fisadi. Huyu Mkwe...re asifike 2015 aswekwe ndani akanyee debe
     
  5. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi wetu wa dini wanasukumwa na udini huyu pengo wakati wa alikuwa wapi? na leo anataka kutueleza nini? atambae mbele...
     
  6. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    viongozi wa dini msikemee maovu, wananchi, ( waumini) hawa pendi, but natoa rai tufanye mapinduzi ya elimu kabla ya kilimo, tufute ukungu vichwani mwa watanzania, napia naomba waislamu wapewe elimu bure, kuanzia darasa la kwanza mpaka chuo kikuu, ahsanteni
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Join Date : 12th August 2011
    Posts : 111
    Rep Power : 21


    Matatizo ya kushinda na njaa, bado siku ngapi?
     
  8. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakati wa mkapa haku ongea. jamani mfumoooo!!!
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pengo umenena. kauli kaitoa wakati muafaka.kazi ya viongozi wa dini sii kuhubiri tu dini bali kukemea maovu.saa mnamshambulia kwa nn kwani kasema uongo? tatizo la watanzania ni kupinga kila kitu.wasipokemea wao nani sasa akemee?
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Nasubiri kauli ya Maimamu!
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,906
    Trophy Points: 280
    habari kamili someni mwananchi,kama kanisa linataka mafisadi wachukuliwe hatua kwani limebagua hao mafisadi kwa dini zao?kama mkapa nae fisadi achukuliwe hatua! Pengo hajasema waislamu tu waadhibiwe jamani!
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,906
    Trophy Points: 280
    serikali inaendekeza na kuchochea udini usiokuwepo kwa malengo maalum,itatugharimu!tunaacha hoja tunaingiza mtazamo udini! What wrong with this country? Itatugharimu watanzania lazima tujisahihishe.
     
Loading...