Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rejao, May 24, 2012.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    1.jpg
    Kwa taarifa tulizonazo na wanachi wengi wanavyofahamu, tayari hili gari V8 limekwisharudishwa na Mh. Freeman Mbowe. Lakini cha kushangaza bado huyu mkuu analitumia.

    Nashindwa kuwaelewa hawa CDM, kelele zote wanazopiga ni kutuhadaa tu wananchi? Kama kwa hili dogo huyu Mh. kashindwa kulitekeleza, je hayo anayoyahubiri kila siku majukwaani ataweza kuyatekeleza?

    Hii inanifanya nikose imani na wapinzani, yapo mengi tu wanayoyazungumza mbayo ukijaribu kuyaangalia utekelezaji wake ni kitu kisichowezekana. Cha muhimu hawa viongozi wetu wasiwe ni watu wa kutudanganya ili kujipatia umaarufu. Kama ukiamua kufanya kitu, fanya kweli!!
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda kamnyang'anye
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tusijibu kishabiki tu kwa sababu tuna mapenzi na Chama husika. Jaribu kupima alichokizungumza na anachokitekeleza sasa. Ni vitu ambavyo haviwiani. Ni bora angekaa kimya aendelee tu kujifaidia V8 lake.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe kimeo hizi ndizo sheria mbaya za matumizi serikali ya ccm na wake zao cuf walijitungia ili kulihujumu taifa.Mbowe alipolikataa hili gari aliambiwa kuwa anavunja sheria.
    kwa hiyo ndiyo maana tunakuambia chadema ni chama makini ndiyo maana wakaweka katiba mpya kwenye ilani yao sii hilo tu kuna wabunge viti maalum,chaguzi ndogo ,mikopo kwa wabunge,posho,kiti cha spika,ccm kufanyia vikao vyake ikulu nk.
     
  5. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rejao hiyo ndio siasa ndugu yasikustajabishe madogo haya kuna makubwa zaidi ya hii ya gari ndani ya siasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na Zitto alivyokataa posho na mpaka sasa hapokei, kwanini hakuambiwa kuwa anavunja sheria?
    Hapo bado naquestion umakini wa CDM mnaouzungumzia kila siku
     
  7. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    nan kakwambia zito hapokei posho, hebu fuatilia vizur utapata jibu.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hiyo picha ni ya lini sio unaongea na kuandika vitu kama unakimbizwa..maswali haya ulizana na watoto wenzio kule fb
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu Rejao mpenda amani, wanachosema Chadema kwenye majukwaa sio wanachokitekeleza.

    Suala la gari ya kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni pamoja na posho ilikuwa ni mpango wa kuwavuta watu.

    Chadema nzima ni mbunge moja tu ambaye kweli kakataa kuchukuwa posho ni Zitto Kabwe tu. Tindu Lissu, yeye anasema hataki posho lakini wanamuwekea kwenye account yake.

    Chadema simamieni mnachokisema sio kuwadanganya wananchi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Rejao na avatar yake ya kishetani, huwa na namuona kama shetabi tu. Hapa kachukua picha ya zamani anaanza kubwabwaja! Sorry, I hate you!
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ritz na Rejao avatar zenu ni true reflection ya mlivyo?
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo picha ni ya juzi Freeman Mbowe akiwa Clouds media.
    Na mpaka leo hii huyu mheshimiwa anajifaidia hili gari..
     
  13. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku nyingine fahamu nchi inaendeshwa kwa protokali,haiendeshwi kama familia yako unavyotaka kuiendesha..alichokuwa anataka kupinga ni protokali ambazo hazina mashiko kwa watanzania kwa sasa..ila jiulize,hata akilikataa ilihali limeshanunuliwa kuna mantiki hapo?bora litumike,next time pengine serekali itakuwa imejifunza jambo
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kigogo,
    Naona akili yako imekataa kabisa kukubali kama Mbowe hajarudisha gari ya kiongozi wa kambi ya upinzani bungneni.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu ritz, Hicho ndicho kinachosababisha watu wengi wanaojua kuchambua mambo wakose imani na wapinzani.
    Kama waliamua kukakataa kitu, wangebaki na msimamo wao huo huo.
    BTW, CHADEMA ni kama gari bovu lisilo na uelekeo maalumu. hawana common goal, kila mtu anajiamulia anvyojua. Leo kiongozi wa BAVICHA atasema hivi, kesho makamu wake atasema hivi, Slaa naye atakuja na lake, Mbowe naye...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gari hilo halitumii na ana lake analotumia . Haya unayoengea toa latest evidence maana mie niemmuona kama siku 10 zimepita na gari lake tofauti na hilo
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Naomba kujua tarehe siku mwaka uliopiga hiyo picha kwani picha hata ya mwaka 2000 unaweza kuitumia kishabiki
     
  18. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni haki yake kuwa nayo. Ni vyema ukaangalia hoja hiyo kwa upana zaidi lengo lake lilikuwa kuamsha/kuhimiza serikali kuacha kununua magari ya kifahari tena, jambo ambalo tayari limeanza kutekelezwa. Nadhani utakuwa umemsikia Mh. Lukuvi akitangaza sasa kuwa magari ya kifaharimwisho na kuwa gari za viongozi zitakuwa Rav4. Hicho ndicho alichomaanisha Mbowe. Suala la kusema hatalitumia gari hilo wakati tayari limenunuliwa haina maana hapo.
     
  19. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wakati tukipima hilo tupime na kauli ya Pinda kupiga marufuku ununuzi wa mashangingi wakati bado yanaendelea kununuliwa!!!
     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo nadhani liko kwenye mfumo, sheria inabidi zibadilishwe kwanza, mtu mmoja kususia gari/posho ilhali mfumo unaendelea kuzikumbatia ndo tatizo lenyewe
     
Loading...