Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa Jumuiya ya UAMSHO Shekh Farid Hadi Ahmed akishuka kwenye gari la Polisi kuelekea Mahakam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    [​IMG]

    Kiongozi wa Jumuiya ya UAMSHO Shekh Farid Hadi Ahmed akishuka kwenye gari la Polisi kuelekea Mahakama ya Mwanakwerekwe kwenda kusomewa mashtaka yao yanayomkabili ikiwemo kusababisha fujo na uchochezi.
    [​IMG]Gari la Polisi la pili ambalo liliwachukuwa Viongozi wa Jumuiya ya UAMSHO ambao walishitakiwa kwa makosa ya kufanya fujo na uchochezi likiwa linasindikizwa na magari ya Polisi kuja Mahakama ya Wilaya ya Mwanakwerekwe.
    Picha na Makame Mshenga-Maelezo Zanzibar

    [​IMG]Askari wa kikosi cha kutuliza ghasia wakiwa wanaimarisha usalama katika eneo la Mahakama ya Wilaya Mwanakwerekwe ambapo Viongozi wa Jumuiya ya UAMSHO walipelekwa kwenda kusomewa mashitaka yao.[​IMG]
    Mmoja kati ya Viongozi wa UAMSHO Shekh Azan Khalid Hamdan (43) akishuka kwenye gari la Polisi kuelekea Mahakamani Mwanakwerekwe kwenda kusomewa mashtaka yao.
    [​IMG]Askari wa kikosi cha kutuliza ghasia wakiwa wanaimarisha usalama katika eneo la Mahakama ya Wilaya Mwanakwerekwe ambapo Viongozi wa Jumuiya ya UAMSHO wali[​IMG]Baadhi ya Wananchi walioenda Mahakamani hapo kwenda kushuhudia kesi inayowakabili Viongozi wa Jumuiya ya UAMSHO ambao walikosa dhamana na kurudishwa Rumande.

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanini ametudanganya kuhusu KUTEKWA??
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kumbe yuko CDM
     
  4. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mbona kama anabusha!? ha ha ha
    kisha aache kutumia vidole viwili, alama hiyo ina umiliki
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mm wewe hatutaki mazoea
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,619
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Namshauri ainue kidole kimoja kati ya vile vya kati kuwaonyeshea wafuasi wake.
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Anataka kuleta mambo ya kwao YEMEN
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Msichokijua kuhusu wana Uamsho, Wanzanzibari wengi ni wana uamsho by heart, hebu tuwapatie wanachokita ili wana uamsho watulie na kugeuka ni wana ulalo!.
     
  9. K

    Kivia JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :msela:umejuaje kuwa hajatekwa ? siku zote serikali haiwezi kukiri kuwa wamemteka. hata dr ulimboka alipotekwa serikali ilikana kumteka japo yeye anasema ni serikali imemteka.


     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sheikh Farid akabidhiwe kwa Ramadhan Igondu ili ang'olewe meno na kucha bila ganzi kisha atupwe msitu wa mabwepande!
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    safi sana limefikishwa mahakamani ligaidi si ajabu hili ni limoja na osama bin laden yaone linavyofanana ningekuwa mimi hakimu leo ningetoa hukumu ya kunyongwa hadi kufa watu kama hawa hawana faida kabisa katika jamii yetu ni kuwaua tu wasiwepo kabisa
     
  12. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    magaidi hao walaaniwe kabisa
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu si shehe bali mhuni na shehena. Anasingizia kutekwa kwanini polisi wasimfanyie kweli? Laiti angeenda zake Oman akajaribu hiyo sanaa yake aone cha moto. Tumewalea hawa vimelea vya utumwa watatutia kwenye matatizo siku si nyingi.
     
Loading...