Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa CHADEMA mahakamani kwa kuwapiga wauguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Haki Yetu, Jun 1, 2011.

  1. H

    Haki Yetu Senior Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi oneni habari zinazoripotiwa na magazeti yetu kwa nia ya kuwapa habari watanzania

    "Polisi Dar es Salaam wamemkamata na kumfikisha mahakamani, mwenyekiti wa mtaa wa Yangeyange kata ya Msongola, Ilala Collman Marwa kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kumpiga, muuguzi wa Zahanati ya Msongola.

    Mwenyekiti huyo aliyeingia madarakani kupitia Chadema, pia anadaiwa kuwapiga wauguzi wengine sita wa zahanati hiyo."

    source: Mwananchi, 1 Jun, 2011
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Haki yetu kuhabarishwa
     
  3. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona ipo personal sana hii,CDM wanazungumzia issues...:grouphug::grouphug::grouphug:....RIP magamba
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    magamba aka wauza mihadarati waliokubuhu......... huyo mwandishi wa hiyo habari anatakiwa akaiweke kwenye magazeti ya udaku..
     
Loading...