Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi wa Chadema achinjwa Arusha kama ccm wanataka vita tupo tayari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kicheche999, Apr 30, 2012.

  1. k

    kicheche999 Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Viongozi wa chadema wanachinjwa chinjwa kule Arusha there should be a nationwide outcry. Inakuaje members wa vyama vya upinzani kila siku tunasikia wanapigwa mitaani tunakaa kimya na viongozi wa vyama vya upinzani wako wapi? Kila siku tunamuona Mbowe anacheka cheka na JK **** HIM TOO
     
  2. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mkuu pole sana
    kwanza uelewe kuwa hakuna mtanzania mwenye moyo wa ubinadamu anaefurahia kifo cha mwenzie bila kujali chama,dini,au kabila ya huyo alokufa kwa sababu tunaamini binadamu wote ni ndugu.
    Siungi mkono hoja yako inayoashiria kisasi au jino kwa jino, kwa sababu moja kuu..hupaswi kutumia njia ile ile anayotumia adui! unapaswa kwenda zaidi kuweza kumshinda tena ushindi wa kudumu..
    Tafakari!!!
     
  3. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tufafanulie vzuri nikiongozi gani kachinjwa tena?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mapinduzi au Mageuzi yeyote yana gharama zake! CCM wameshajua nchi hii si yao tena, sasa wanatapatapa! huyu tutamkumbuka km Fallen Heroes wetu! RIP Mwenyekiti...
     
  5. mchongameno

    mchongameno Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. s

    slufay JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We hujui kuwa Mbowe ni SISIEM wanafanya usanii tu
     
  7. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakuna haja ya siasa nyepesi'eti haina haja ya kulipa kisasi',haya ni mawazo mufilisi,cha msingi uvumilivu Chadema umekuwa too much,haiwezekani makamanda wanapoteza maisha na uhai wao halafu viongozi wanawatuliza wanachama wasilipe kisasi,tunawataka viongozi watoe tamko kwa police juu ya uzembe wanao ufanya dhidi ya amani ya raia wa nchi hii.MATUKIO NI MENGI SANA LAKINI ITOSHE TU KUSEMA MIMI SILIAMINI JESHI LA POLISI Kwa sana tu.RANGI NYEKUNDA INIKUMBUSHE MASHUJAA WALIOPOTEZA MAISHA NA UHAI KWA AJILI YA KUDAI NA KUTETEA HAKI.TANGULIENI,TUTAWAKUMBUKA,TUTAENZI UKAMANDA WENU,TUTADUMISHA MSHIKAMANO NDANI YA KISIMA CHETU Cha Haki,HATUTAOGOPA.VIONGOZI WA CDM TUNATAKA MTOE MSIMAMAO WA CHAMA KTK KUKOMESHA MAUAJI HAYA YA RAIA KTK NCHI HII EG.THE HAGUE ITUMIKE KUIADABISHA SERIKALI KWA UZEMBE WA POLISI.
     
Loading...