Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi na msanii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lyangalo, Sep 8, 2010.

  1. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    View attachment Kiongozi na Msanii.pdf


    Ni mara ngapi tumechagua wasaii kuwa viongozi wetu? Angalia hizo attachement uone kiongozi anatakiwa aweje na msanii utamtambua.

    FANYA MAAMUZI SAHIHI WAKATI NDIO HUU.







     
Loading...