Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi kama huyu tumchukuliaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wise g, Feb 7, 2011.

  1. w

    wise g Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :sad: ujue kuna vichwa vibovu vingi kibongo bongo but vinazidiana ubovu.
    Suala la waziri wa elimu kwenda kukaa na wasomi wa chuo kikuu cha Dar halafu akashindwa kuongea nao jambo la maana kuhusu madai yao ya kuongezewa kiwango cha pesa ya matumizi kwa siku kinadhihirisha na kiasi gani Tanzania yetu ilivyo na WATUNZANIA wengi kuliko WATANZANIA.
    "Ref: TUSUBIRI BAJETI MPYA HALAFU TUTAYAFIKIRIA MADAI YENU"
     
Loading...