Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi huyu kwa mawe na viboko ataelewa tabu na mateso yetu tuyopata wa tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frozen, May 26, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mateja wameongezeka kwa kasi,watoto ombaomba wamejaa tele, wananchi wanapigwa risasi bila sababu za msingi,hospitali hazina madawa, pesa yetu inashuka thamani kwa kasi,bidhaa bei juu,elimu duni,yy amekaa kimya tuu,ametususa?kuna haja ya kuwa naye?
     
  2. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ****** anapanga namna ya kuchukua fungua lake kule h/quarter canada kuhusu madini yetu aliyoruhusu yawanufaishe wawekezaji wa kigeni
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Dunia Sasa Imani imekwisha ppapaappapraa Si kwa wakubwa eeehh si kwa watoto papapapprrrpaaarrraa Mioyo ya watu Imebadirika ppiippiipwepeee Kwenye watu Kumi Binaadamu Mmmojaa!! Wote Tunakwenda mzabwa mzabwa!!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ameamuka ktutulia tu ili asiharibu urafiki na mafisadi wenzake!
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ninani huyo? yule "Mmsoga" maana ukiandika kabila lake wengine wana sema matusi sasa atakuwa "mmsoga" futeni na hili
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna haja kabisa
     
Loading...