Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi HUYU hafai kuwa mwanasiasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Sep 23, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti jamani mtu anapanda jukwaani na bastola . Huyu mtu hafai kuwa mwana-sihasa ! View attachment 37748
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hafai kabisa coz akipewa ataanza kuua wananchi kama id amin
     
  3. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    yupo kamili gado? mnataka apande jukwaani halafu mhnalii weeee kama vile kumdcccccccc hataki ujinga kaguse uone moto mlilo mara moja
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Freedom of expression
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Hii ni ishara tosha kuwa ccm imelemewa Igunga mpaka wameanza kutumia mbinu chafu kuwatisha wapiga kura kwa kutembea na siraha; na wakina Lema wakija na bastola zao itakuwaje?
     
  6. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180


    Kwani mumesahau asili yake huyu mtu!!!!! Huyu si MSOMALI huyu, silaha za moto kwake ni sawa na Mmasai na rungu!!!!
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Haswa hafai kabisa kwani Tanzania ni nchi ya amani.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Kesho au keshokutwa wengine wakiiga mfano huo, isije ikaleta tabu. Tutumie same standards kwa kila mtu. Wasiwasi wangu ni kuwa watu wataanza kuja na magobole yao halafu sijui tutakuwa tunapeleka meseji gani
     
  9. k

    kisesa Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    sasa hii ishakuwa KOSOVO full na silaha.
     
  10. p

    pat john JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    analinda magamba yasiwe magome
     
  11. g

    geophysics JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusimlaumu sana jamani....mwangalie mwenyewe kama si Mtusi/Mhutu atakuwa Msomali huyu.....trace the origin....kama hakuna mauaji ya wenyewe kwa wenyewe kwao......Maji hufuata mkondo....Anayebisha aseme suuuhhhh
     
  12. simtami

    simtami Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment 37748
    MWANAID PAWA;2539828]Eti jamani mtu anapanda jukwaani na bastola . Huyu mtu hafai kuwa mwana-sihasa !

    ALIAMBIWA KUWA MIKUTANO YA KAMPENI CCM INAHUDHURIWA NA WAPENZI WA CHADEMA ! ONA MWENZETU YULE KATEMBEA NA KABINTI KA KADA MWENZETU AKAKAPA NA 200,000/= ,TSHIRTS NA CD LAKINI KAKAMPIGIA SIMU BWANA WAKE SAA HIYOHIYO KWA HIYO JIAHADHARI BWANA WANAWEZA KUOJI URAIA WAKO SASA WEWE WAONYOSHE KWAMBA NI AL-SHABAB KWELI WATAOGOPA! SI WANAKUMBUKA MLIVYOKUWA MNAIBA PEMBE ZA NDOVU NA KWENDA NAZO BURUNDI MMESHIKA MABEGANI HAKUNA POLISI WA KUWAHOJI WALA ASKARI WA WANYAMAPORI ALIEKUWA ANAWAHOJI.NENDA KAWAONYESHEE! ULEVI NOMA JAMA AKAKUMBUSHIA ENZI HIZO ZA WIZI WA PEMBE ZA NDOVU BIASHARA PEKEE ILIYOWALETA TANZANIA.

     
  13. a

    almendhiry New Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nchi inapoelekea sipo ingelikua chadema au chama kingine,police wangemvamia na kumuweka katika mahojiano lakini kwa kua ni ccm inaonekana ni sawa tu jee? tutafika kweli au ndo wanaonesha ubavu wao ila watambue hata gadafi amegonga mwamba
     
  14. C

    Claxane Senior Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upendeleo umezidi kwanini asikamatwe
     
Loading...