Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiongozi bora anaoneka wazi kwa matendo yake katika jamii (nyerere & Kkiwete)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VIKWAZO, Jun 23, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    228610_145027525569402_100001864677275_296159_3011228_n.jpg

    [FONT=Verdana, sans-serif]Nyerere alipokuwa kazini ni kazini yaani anapiga kazi kama mzalendo na mwenye uchu wa kuleta mabadiliko , Kikwete yeye ni mtanashati zaidi siwezi kumuita sharobaro maana yeye ni raisi lakini [/FONT]
    [FONT=Verdana, sans-serif] hana mwongozo kwa mkulima,[/FONT]
    [FONT=Verdana, sans-serif] unamfundisha nini mkulima kama kiongozi unaenda kupanda mti mpaka uwekewe shuka chini?[/FONT]
    [FONT=Verdana, sans-serif]kwa kini hakuvaa mavazi ya kazi kama alijua anataka kutoa mfano wa kupamba miti?[/FONT]
    [FONT=Verdana, sans-serif] mambo kama haya ni matokeo ya starehe wanazofanya viongozi wetu na kusahau kwamba nchi ina dhiki[/FONT]
    [FONT=Verdana, sans-serif] hii ni sawa na kutuambia wananchi nitachafuka man[/FONT]
     
  2. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja tusikie watetezi maana wako wengi humu...

     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    HAHAHA HUSIOFU nawajua kwa majina kina MBOPO, MS na siku hizi SPEAKER naye anamwelekeo huo

    hope NAPE ajakata kichwa
     
  4. m

    mkali wa leo Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete ni kiongozi bora tena sana km ukimwangalia kwenye ishu zingne za maendeleo
     
  5. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwa mfano mkuu issue gani , taja moja mbili tatu
     
Loading...