Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi anayehamasisha vurugu hatufai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Apr 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watanzania tuwe macho na viongozi ambao wapo tayari kuingia ikulu kwa kukanyaga damu zetu, viongozi wanaochochea vurugu ili tu wapate kutimiza malengo yao ya kisiasa tuwaepuke viongozi wa namna ni hatari kwa taifa letu, amani ikitoweka wao huondoka na familia zao nje ya nchi na kutuachia vurugu, tunataka mabadiliko kwa njia ya Amani. Mpenda Amani.
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 898
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Tupe list ya majina yao kama yapo.
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Polisi Arusha na Cdm na wapemba
     
  4. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,679
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Kaka ni bora ya hao kuliko hii mijizi iliyopo sasa, nahisi tukiendelea kuiacha nchi itabaki mifupa mitupu, vilevile kumbuka hakuna atakayekupa haki yako bila kuipigania
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Unapenda amani au kwa kuwa twadai chetu eti tunaharibu amani amani gani iko
     
  6. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Haki haiombwi!
     
  7. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Viongozi wanaouza twiga wazima ndio hawatufai wewe Mkigoma, hawa unaosema wewe wenaleta vulugu ni kwamba wanaamsha watu bila hao inchi mpaka sasa ingekuwa ni mashimo matupu halafu wewe inaelekea ni mnyamwezi maana wanyamwezi ndio mpaka sasa ni giza totolo
     
  8. e

    edicom Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Amani haitakuja mpaka tudundane kwanza ndo tuheshimiane huoni kenya wanavyoheshimiana sasa
     
  9. w

    woyowoyo Senior Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkigoma, umenena vema, hasa slaa utadhani alizaliwa ili awe Rais!!! anafanya hivi kwa kuwa uzee umekwishamfika ana miaka 65 akiukosa 2015, mwaka 2020 atakuja na mkongojo.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Slaa, Lema, Mnyika, Mbowe.
     
  11. d

    deadteja JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu umekuja vibaya, hapa ni Home of Great Thinkers mkuu, siyo kwa wajinga wajinga ambao wanazidi kuchakaa kwa sababu ya kusikiliza maneno maneno kama hayo toka kwa viongozi wao. Hayo maneno hapa si mahali pake hata kidogo, na wewe wafahamu hilo, japo ume-post kwa kuwa umetumwa au uko kwenye system. You dont care about others.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni great thinker? kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  13. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    HAKUNA KIONGOZI ASIYEITAKIA AMANI NCHI YETU KAMA WANAOTAFUNA KEKI YA TAIFA HILI..Ungekuwa na hata certificate ya maadili ya uongozi ungenielewa tena sana......Tunawashukuru sana wanaharakati wetu MUNGU atawalipa kwani wametufungua macho sana......ANAEUZA TWIGA,MADINI,ARDHI,MALIPO HEWA,WIZI WA WAZI USIO NA VIELELEZO VYOVYOTE NDO WAVUNJA AMANI ..........
    USHAURI WANGU KWAKO.
    Tafuta chuo chochote nje au ndani ya nchi nenda ukasome MAADILI YA UONGOZI JAPO CERTIFICATE ITAKUSAIDIA.
    Halafu omba sana roho ya KUTUMIWA ,KUKATALIWA NA MAROHO YA KURITHI YAKUTOKE KWANI INAKUSUMBUA SANA.
     
  14. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona Polisi hamuwaondoi maana wenyewe si kuhamasisha bali wanawaua raia wasio na hatia kwa risasi? Usituletee Propaganda hapa, utaifa kwanza.
     
  15. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha mambo ya kuiga mawazo ya watu wewe una amani wewe au ndo....
     
  16. D

    DOSMAN Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maranyingi penye haki na usawa hapakosi amani think big!
     
  17. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    well said.. ila umesahau kumalizia..Kiongozi anayeingia madarakani kwa kuiba kura,fisadi na mwoga kutoa maamuzi magumu HATUFAI...kiongozi wa namna hii ndo wakumwogopa kuliko ukoma maana ndo atasababisha manunguniko,utendaji mbovu na hasira kwa wananchi
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chama chako kimeshakufa sasa unatapatapa hapa jamvini....RIP CUF!
     
  19. S

    STIDE JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Haya ndo madhara ya kutumiwa!! Amani ipi labda mkuu unayoiongelea!? Ile ya Kakola watu kufukiwa au ya Igunga watu kunyongwa ama ile ya Tarime au ya Mwanza wabunge kupigwa mapanga au ile ya Mukama kutishia wabunge!!?

    Sijakuelewa, labda kama unaongelea ya Rage na hii ya mawaziri wa uchukuzi!!

    Jidharau basi mkuu!!!
     
  20. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    'Lakini amani peke yake haina maana katika maisha ya mwanadamu kama amani yenyewe maana yake ni kutokuwako mapigano. Maana amani ya namna hiyo inaweza ikawa kisingizio tu cha kudumisha dhuluma inayowapokonya binadamu wengi sana haki ya utu wao.' J. K. Nyerere-kwa mabalozi wa nchi za nje walioko Tanzania. Januari 1, 1968.

    Wataje hao viongozi!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...