Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongoz bora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prince edu, Mar 9, 2012.

  1. P

    Prince edu Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa kijiji cha Uswahilin wameonyesha ni jinsi gani wanavyomkubali kiongozi wao wa kijiji chao kwa kumjali alipokuwa amelazwa hospitali moja mjini Arusha ijulikanayo kwa jina la Kwa Babu (St.Elizabeth).Wananchi walipokutwa kwenye msururu huo wa kuelekea hospitali wengi wao walikuwa wakijadili kuhusu ubora wa kiongozi wao.Jamani viongozi walio madarakani igeni mfano huu ili muwe viongozi bora na si bora viongozi!
     
Loading...