Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinyozi anaporindimisha shuzi akiwa kazini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MgonjwaUkimwi, Nov 19, 2010.

  1. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Siku moja kinyozi alipokuwa anatoa huduma kwa mteja alipumua kwa kutumia mlango wa uani, na ili kumpumbaza mteja kinyozi akaamua achanganye wimbi la shuzi lake kwa maongezi murua kama ifuatavyo:

    Kinyozi: Hivi ulisema wewe asili yako ni mkoa gani?
    Mteja: Mkoa moja wa nyanda za juu kusini
    Kinyozi: Ahh napenda sana mikoa ya nyanda za juu kusini
    Mteja: Kwanini?
    Kinyozi: Hali ya hewa kwenye mikoa hiyo ni mzuri sana
    Mteja: Kweli kabisa yani tamani wakati huu ningekuwa huko
    Kinyozi: Hata mimi natamani nikaishi huko, unaonaje hali ya hewa ya hapa Dar?
    Mteja: Kwa kweli hali ya hewa ya sasa hapa inaonyesha kwamba punde tu mvua ya kinyesi itanyesha hata kabla hujamaliza kukata nywele zangu
    Kinyozi: Teh teh teh teh teh hizo ni mvua za vuli zinasababishwa na ugali kwa choroko na papa wa kuchoma
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaah hii imetulia mkuu.
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh kinyozi nae kamuunganishia vyema..hvi Vipande vya papa vinapatikana kweli?!
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hehehe.. duh
     
Loading...