Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinyozi aliyekua akinyoa juu, sasa ananyoa ........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Apr 17, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Katika hali isiyokua ya kawaida mshirika mwenzangu katika mishemishe za ujasiri wa mali na kuongeza kipato, alikua amefungua salon ya kunyolea nywele.
    Salon hiyo ipo mjini kati , ghorofa ya 3 juu ambako palikua ni mtaa wenye magorofa mengi.
    Hivi majuzi ghorofa hilo ambako salon ipo palikua pakifanywa ukarabati .
    Na hivyo kulazimika baadhi ya wapangaji waliokua ghorofa ya 3 kuhamia vyumba vya chini kwa muda, kupisha renovation.
    Ili wasipoteze customers wao pale salon , wakaweka sign point iliyosomeka " KINYOZI ALIYEKUA ANANYOA JUU SASA ANANYOA CHINI"
    Bandiko hilo lilieleweka kwa maana tofauti na ilivyokusudiwa kwa baadhi ya wateja!
    Ni kweli kuna waliosoma ubao huo na kula kona! Wenye Salon walipokujashtuka wateja wanapungua ndipo walipofanya utafiti wa kina, na kuhisi labda bandiko , walipobadili andiko muda mfupi idadi ya wateja ikarudi kama awali .
    * Angalizo itokeapo shughuli zetu zinahitaji mabandiko ya utambulisho basi tuwe makini katika kuyaandika.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahhahaaaa ngoja nimtafute lol
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jg...umetisha braza...
    aya ngoja nipeleke hii afro yangu maana zimeanza kutokeza kwa chini...lol
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaa na najua kuzikumbuka hizo ni ndoto lol
    Ulioa utazikumbuka
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BAGAH ! Mambo? Mkuu siku hizi usiku sikuoni sana
    kitaani ( jamvi)
    leo nadhani match ya Madrid & Bayern ndo imekusogezasogeza au ?
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jg nina habari mpasuko.....
     
  7. mfirigisi

    mfirigisi Senior Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunapoweka mabango inatakiwa yaeleweke yasiwe na utata mfano hilo bango ananyoa chini
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa kazi ya kuelewa haituhusu
    Lol
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaaa!!! huyo kinyozi ananyoa chini kwa shilingi ngapi?
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona mie mpewa habari ndiyo nishakua wa kwanza kupasuka?
    Ok potelea kwa far pasua !
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bei kama ya juu! Kama sikosei .
     
Loading...