Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinyesi kutoa harufu kali

Discussion in 'JF Doctor' started by funzadume, Jul 13, 2011.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Habari za leo wapenzi wa JF Doctor,

    Kuna tatizo analo mfanyakazi wangu wa ndani la kujisaidia kinyesi chenye harufu kali sana kiasi kwamba kama akijisahidia harufu inatawala nyumba nzima mpk kero. Tumejaribu kumshauri anywe maji kwa wingi na kula vyakula laini na mapapai lakini bado haisaidii. Tumeishi nae kwa miaka mitatu sasa akiwa na hilo tatizo kiasi kwamba nafikiria kujenga choo cha nje kwa ajili yake maana amekuwa kama ndugu sasa.

    Swali langu kwenu ni je kuna tiba yeyote juu ya tatizo hili? Naomba ushauri ndg zangu, serious
     
  2. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miaka MITATU bado mnajaribu kubadilisha chakula? Mpeleke hospitali akapimwe. Kuna magonjwa ya tumbo na utumbo yanayosababisha kinyesi kunuka.
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    naliwahi kumpeleka hospitali ndio wakasema ajaribu kula vyakula laini na kutumia mapapai kila mlo, lakini hali bado ni tete kwa madaktari je mmewahi kukutana na kesi kama hiyo?
     
  4. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ana umri gani? Ukiacha mapapai, anapendelea kula vyakula gani? maana kuna vyakula kama mayai, parachichi na baadhi ya vileo; ukivitumia lazima utatoa kinyesi chenye harufu kali.
     
  5. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kula chakula chenye mafuta mengi kunasababisha kinyesi chenye harufu kali. Hata hivyo, si kila siku tunakula vyakula vyenye mafuta mengi, hivyo wengi wetu tunapata hali hii mara moja moja. Mfano ukila chakula kwenye sherehe. Lakini kama imeendelea kila siku kwa miaka 3 hiyo si kawaida. Maelezo yake ni mengi, ingia google utaona. Ila cha muhimu mpeleke check up.
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jenga choo cha nje faasta.
    Pia
    1. Rudi hospital kwa dr mwingine bana
    2. Suala la maji na vyakula lizingatiwe, awe anaamkia pawpaw moja, maji vuguvugu lita 2 then ndo breakfast. 3 weeks kwishney. Nidhamu ya hili muhimu
     
  7. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine yafuatayo huchangia:1=kutokula mlo kamili, 2= kula kwa wingi vyakula vya barabarani, 3=kula vyakula vya protein kwa wingi kama maharagwe,maziwa,mayaink, 4= kula vyakula ambavyo myeyusho wake huchukua muda mrefu, 5=kutotulia baada ya kula kwa muda, mfano nusu saa au saa moja, 6= kula ukiwa safarini, 7=magonjwa ya tumbo , 8= kula vyakula venye vitamini kwa wingi hasa vikiwa havijapikwa nk, 10=kuzaliwa mtu na enzaimu na kemikali nyingine ambazo zinakuwa sababishi vikichanganyika na vyakula aina fulani mfano papai,parachichi,cabichi ,nk
     
  8. wende

    wende JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilitaka niseme labda kuvimbiwa. But hili lisingekuwa tatizo la muda wote huo wa miaka mi3. Nenda hospital tofauti na ile ya mara ya kwanza.
     
  9. N

    Nduguyangu Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sijaelewa kwani kinyesi huwa kinanukiaga? Hiyo harufu kali ni kwa kipimo cha maabara? isije ikawa munampa ukoko na miba ya samaki na mikachumbali iliyo chacha. Tena mukionesha kuchoshwa na yeye kwa hilo mbele yake anaweza akachukua aftershave na manukato yenu anywe kwa siri, chukueni tahadhari. Si umsikia housegirl alipolaumiwa kuto tunza vizuri vijiti vya kuchokolea meno. ikawa kila akimaliza kutumia vijiti anarudishia katika mkebe wake ili asilaumiwe
     
  10. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbadilishie diet ale vyakula vikavu tu kama mikate na biscuits
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    niliwahi kusikia tatizo kama hilo...mpeleke hospitali kubwa atakuwa na tatizo la tumbo. Jaribu kumuuliza anaweza kukwambia tumbo huwa linajaa gesi muda wote. Achana na habari ya mlo kwani si kisababishi.
     
  12. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah! Poleni sana wahini hosptaln fasta!
     
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapa tatizo si chakula bwana, inaonekana anatatizo huyo binti hasa tumboni ama njia ya haja kubwa. inabidi akafanyiwe uchunguzi wa kina. Mpeleke hospitali za rufaa kama muhimbili na hasa muhimbili achana na hospitali uchwara
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hapana nduguyangu house girl wangu anakula chakula kama tunachokula sisi na uwa tunakula familia nzima pamoja nae mezani labda useme asubuhi wakati sisi hatupo awe anakula viporo ingawa sidhani kama ndio inaweza kuleta tatizo kihivyo

    Nitajaribu kumpeleka kwa daktari mwingine, kuhusu kunuka kinyesi najua vyote vina harufu ila hii imezidi yaani kama akijisahidia wakati mnakula harufu inakuwa kali mnaweza kuacha na yeye kwa kuwa amejistukia uwa anajisahidia usiku lakini hiyo harusu hata ukiwa usingizini utaisikia tu
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Afunge kula siku tatu
     
  16. tbl

    tbl Senior Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh giardia wamemkomalia huyo,cha muhim mpeleke refferal hospital co dispensary
     
  17. L

    Leornado JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mshauri awe anajaribu kujisaidia haja kubwa muda ambao nyie hamko nyumbani ili kuzuia kero hiyo. Ukimjengea choo nje unamtenga na hatajisikia vizuri.
     
  18. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kuna chemikali inaitwa Bilirubin inapatkana kwenye nyongo, kazi yake ni kupunguza harufu ya kinyesi huenda ana tatizo la kutokuwa nayo ya kutosha .
     
  19. G

    Gwesepo Senior Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ni nature huwezi kuzuia ndugu yangu kuwa ajisaidie wakiondoka ni unyanyasaji
     
  20. G

    Gwesepo Senior Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole ndugu yangu umefanya reserch ya kutosha kwa mfano akijamba inakuwaje?pia na kushauri mpeleke kwa babu loliondo atapona tu.
     
Loading...