Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinyesi kinachoelea

Discussion in 'JF Doctor' started by Kanyafu Nkanwa, Sep 24, 2010.

  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Madakatari;
    Wakati tukiwa wadogo na tunaendelea kukua tulikuwa tukiambiwa kuwa baada kujisaidia ni muhimu sana kuchughulia uone kinyesi chako kilivyo. Ukiona kinaelea ujue huna matatizo na tumbo. Ukiona kimezama ujue kuna shida kwenye tumbo.

    JF doctor saidia nijue kama hii ni imani au ni science. Kwani hii tabia nimeendeleza mpaka leo, nikijisaidia tu lazima nichungulie, hata kama choo ni cha shimo!
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahahah! choo cha shimo ukichungulia unaona nini? Mmh! sijui hiyo science yako, ngoja tuwasikie madaktari!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nini choo cha shimo. ukienda kukata gogo mchangani au kichakani sijui utapimaje hii ishu ya kuelea ay kuzama.
    Naamii madaktari wa kimaliza kucheka watatupa majibu mazuri
     
Loading...