Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinpindi cha dk 45 itv- kurudia madudu yao na magamba.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Mar 5, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF! Jamani kipindi cha dk 45 cha ITV chini ya mtangazaji sulemani semunyu kama ilivyoada kwao kwa kuarika magamba kwenye hiki kipindi, na leo tena wamemuarika gamba mwingine. So ni vyema wanamageuzi 2kalipigia kelele swala hili kwani sasa ITV inataka kuwa kama TBC1 kutumiwa na magamba. Naomaba kuwasilisha.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Zima tv au switch to Agape television au km agape inakuboa sikiliza radio Iman
     
  3. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi jk huwa anawaokotea dampo gani mawaziri wake?
     
  4. n

    nkurwa Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha....ni lamaana unaloongea lakini tumeshaletewa ving'amuzi unge check star tv,aljazira.nk ingekusaidia kuondoa uchungu ulio nao.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Mimi mtu anaelalamikia ITV, TBC na Clouds Fm uwaga namuona yeye ndio mwenye matatizo, wewe michanel yote hii bado unaganda kusikiliza kipindi cha dakika 45? hivi Mengi aliwahi lini kuhama CCM?
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    Tupe RIHI kidogo ya yaliyojiri, wengine ITV haifiki huku tuliko
     
Loading...