Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinondoni yaendelea kuzipiga bao Temeke na Ilala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Landala, Apr 13, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu ni muda nilikuwa nje ya jiji la Dsm kikazi,nimerudi 2 weeks ago,nimetembelea maeneo mengi ya wilaya ya Kinondoni nimekuta bara bara za mitaa mingi zimejengwa,majengo mengi marefu yanazidi kujengwa lakini hali ni tofauti wilaya ninayo kaa ya Temeke,iko vile miaka nenda rudi pia Ilala ukitoa Posta na Kariakoo maeneo mengi yako vile vile.Kunani Temeke na Ilala?
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Na harufu za vikwapa je?
     
  3. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    zimekuwaje tena hizo harufu za vikwapa?
     
Loading...