Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinondoni vs Sinza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muuza Sura, Jan 31, 2012.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hizi sehemu mbili nazikubali sana kwa mishemishe za raia wake!ningependa kujua kati ya kino na sinza wapi kwa wajanja?na sababu za kuikubali sehemu husika!
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Siku izi wajanja wa kweli wapo Tbt kwa wala bata,kino na sinza ilikuwa zamani.
     
  3. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    tandale kwa tumbo..
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    sehemu ya kula bata ni kino sinza kumejaa matapeli tu
     
  5. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kino clan ndo penyewe, tatizo siku hizi kote kumejaa wakuja (wapangaji) sio wazawa, so sinza na kino hakuna tofauti na tandahimba,, but enzi hizo watoto wa town wapo nyumbani ilikuwa ni balaa kwa madili, mda wote watu wanasaka mshiko,, wengi wamehamishiwa tabata as house zao zimepangishwa sinza na kinondoni
     
  6. Big Daddy

    Big Daddy Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kino bab kubwa tatizo vibaka na mateja wengi
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Sinza zamni bwana leo hakuna kitu,kino malaya na mateja kibao mtaani tofauti na sinza malaya wapo usiku tuu
     
  8. S

    Suby Mushi. Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv ujanja wa sehem unapmwa kwa kpmo kp? Hapo ndo naeza longa chacha
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wajanja Mwanza.
     
  10. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nini Kino na Sinza Mambo MABWEPANDE bwana
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwanza hongera, ID yako na AVATAR vinaendana...tukirudi kwenye mada, ujanja wangu, unaweza ukawa upupu kwa mwingine...so kila sehem ina ujanja wake na watu wa eneo husika wanajikubali.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chondechonde Kongosho avatar hizo!!!
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    TBT napakubali pia mkuu kuna wana nawakubali wabishi kale!kuna bingwa wa kuitwa sossy na tobby hao bata ndefu kitambo!
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Umejibu kijanja!yaani umejibu kikinondoni kinondoni!
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160

    Hahaahah!ukichukua futuhi,h baba na star tv presenters kama sample ya ujanja!!!mwanza bado sana!
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ila ukisema kino vs sinza nadhani sinza aminia sana,kino imekuwa vurugu sana siku izi,sinza imejaa wafanyakazi wa mabenki na kampuni za simu haswa wakutoka mkoa,huwa wanakuja kwa mbwembwe sana,ivyo wanapachangamsha kimtindo.
     
Loading...