Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinondoni uchafu sasabasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, May 10, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wana JF, siku chache zilizopita nilikuwa nikisikia tangazo "'kinondoni uchafu sasa basi" lakini ninanchokiona hapa ni kinyume na tangazo hili: naona marundo ya taka zinazonuka katika maeneo mengi-Kawe, na sinza ni mfano tu. Naona gharama iliyotumika kutangaza bora ingetumika kuzoa taka. Karibuni tupendekeza namna ya kuondokana na zigo hili.
     
Loading...