Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinondoni sec mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kyakya, Jul 24, 2009.

  1. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona watu wanatafutana humu ndani ya JF, sasa wale wa Kinondoni Secondary School wapo humu!? Wana wa Jariwalla.
     
  2. B

    Bata Senior Member

    #2
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawapo:
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tupo wana wa Sharifu, Hoya, Jongo, n.k. Nimesahau jina la yule mama wa kihindi aliyekuwa second master wa Jariwala! Wana wa Kimbwelu..
     
  4. mujydebubyz

    mujydebubyz Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ha ah ah ha a ah HOYA (NYAU), Sharif Mzee wa mitusi, Kuna yule mwalimu alikuwa na jicho bovu anaitwa nani nimemsahau kidogo, nasikia baba Jariwala alifariki, Getini alikuwepo Mogella
     
  5. G

    George Jinasa JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yule alikuwa mwalimu wa English sijui Ngoya? Unamkumbuka mwalimu Shombe? Yeye alikuwa na magari mabovu ya mkaa. Akitoka kutengeneza magari yake na magrisi anaingia darasani akijifutia magrisi yake kwenye overall na kuanza kufundisha kiswahili. Unakumbuka tulivyokuwa tuna wafanyizia Azaania na Tambaza kwenye mechi za mpira.
     
  6. G

    George Jinasa JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tupo ndugu yangu.
     
  7. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Hivi Sharifu bado yupo jamani, bado anatandika makofi yake!!! Kwa makofi yule mzee alikuwa nomaaa!!! Tujuzane jamani dah!!
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    WALAU akbar,mimi sikutegemea kumkuta ex kinondoni yoyote member JF
     
  9. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wengine wengi ni watoto wa Mpande pale Moshi Tech
     
Loading...