Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinjekitile aungana na kusaga katika kujaribu kuikabili vinega

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Dec 6, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    kuna habari zinasema kuwa KINJEKITILE NGOMBALE MWIRU ameingia upande wa clouds kuitetea na kupanga vikao na clouds kuhusiana na VINEGA
    inasemekana kuwa kuna vikao vya siri vinafanywa kati ya KINJE NA KUSAGA jinsi ya kuiua vinega
    haya yamesemwa na mmoja wa kundi la Vinega RAMA DEE kama alivyoandika katika ukurasa wake wa facebook


    Kusaga Vinega tunazo sauti zenu za kikao cha Jana hahhahaa....Kinje plz naomba usiingie hapa nipagumu saana tunakuheshim bro Kama tulivyokuwa tuna muheshim Kusaga ila kajikanyaga Vinega tunalindwa na UMA msije mkajikanyaga(kwa ushauri)


     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    kuna habari zinasema kuwa KINJEKITILE NGOMBALE MWIRU ameingia upande wa clouds kuitetea na kupanga vikao na clouds kuhusiana na VINEGA
    inasemekana kuwa kuna vikao vya siri vinafanywa kati ya KINJE NA KUSAGA jinsi ya kuiua vinega
    haya yamesemwa na mmoja wa kundi la Vinega RAMA DEE kama alivyoandika katika ukurasa wake wa facebook

    RAMA DEE

    Kusaga Vinega tunazo sauti zenu za kikao cha Jana hahhahaa....Kinje plz naomba usiingie hapa nipagumu saana tunakuheshim bro Kama tulivyokuwa tuna muheshim Kusaga ila kajikanyaga Vinega tunalindwa na UMA msije mkajikanyaga(kwa ushauri)


     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hata niliwasiliana na mdau mmoja akadai wamekuwa wakimpigia simu wakitakata asilimu ili wamnyweshe sumu.... Aunt Virus with no apology Vinega are here to stay
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Stori za mjini ndo hzi
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nan alopigiwa sim,na amepigiwa na nani?na alishwe sumu na NANI?
    LTK wapo?
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    kwanini wasema hivyo??
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Habari za vijiweni. Hazina hadhi ya kujadiliwa jf.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haya mambo ya facebook pelekeni hukohuko
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu kila muda utapata kuskia au kusoma kitu,whether kina faida au hakina kwa jamii,na hata wahuska wanaozungumzwa huwa hawana impakt,hivi KINJE,RUGE NA KUSAGA WHO R THEY?
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitakachodumu milele
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Hivi huu upuuzi ndio unaweza kusema eti sisi tuna Umma!
    Usilete habari za Rose Garden JF
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Sio za Rose Garden ni za Kona Baa
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    SIO KONA BAA NI ambiance
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Imekaa kiumbea zaidi...
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio AMBIANCE ni KOPAKABANA mwananyamala
     
  17. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio ambiance za kwa mtogore
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeling'amua eenh?
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sio Ambiance ni Kimboka!
     
Loading...