Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kingunge ngombari mwiru ni kamanda mkuu wa umoja wa vijana wa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Mar 27, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hivi ccm vijana wao ni miaka kuanzia mingapi hadi mingapi?au hawana vijana wanao waamini?ccm habari yenyu bana...!!??
     
  2. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahsante mkuu kwa kunisaidia kuuliza maana nilisha wahi kujiuliza mara kibao hadi nikapoteza uzito wa swali husika.Nakingine hivi unapaswa uwe na sifa zipi hadi uwe miongoni mwao?mbona mihoja yao yote sioni kama inamaslai kwa taifa zaidi kutumika kama mi speaker ya mafisadi,Hivi nikweli tunaota na kuamini kiongozi wakulitoa taifa lilipo atatoka kwenye kundi la hawa manyang'au?kama ndivyo najìhisi kupoteza matumaini ya kuishi.Kama kweli tunataka kukiona tunacho kitamani kitokee Tanzania CHADEMA ndilo 2maini pekee la watanzania kama wazalendo wakweli tunapaswa kuwatia moyo viongozi wakuu ,kushiriki vikao ,kuchangia michango kwa moyo na kwa kadili tuwezavyo. Kwahali ilivyo huku kitaa hata wale tulio amini wamenyweshwa maji ya bendera sasa wana yatapika.Vijana na wanaharakati wa ukweli 2cmame imara kuikomboa inj yetu na 2ctegemee hawa mapu**mb**fu kua watalikomboa taifa.
     
  3. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kingunge ni kamanda msimamizi wa maslahi ya mafisadi ndani ya u-vccm,hivyo yuko pale kwa maslahi binafsi.yake na ya wale wanaomhifadhia faili la ubungo terminal........
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila kijiji lazima kiwe na mzee wa kusimamia muenendo wa vijana na kuhakikisha wanaenda sawa na miiko ya kijiji

    Tatizo ni mzee mwenyewe aliechaguliwa...........ndo maana umekuwa ni Umoja wa
    Vishambenga CCM
     
Loading...