Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kingunge Ngombale Mwiru: Rushwa, makundi, ubinafsi vinaimaliza CCM na taifa letu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 14, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Akifungua mkutano wa uchaguzi wa CCM mkoa pwani amesema rushwa, uizi, ubinafsi na rushwa vinaitafuna CCM na Taifa kwa ujumla.

    source:ITV
     
  2. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Akitoa nasaha kwenye Uchaguzi wa M/Kiti wa CCM - Mkoa wa Pwani, Mzee Kingunge Ngombare Mwiru amekiri kwamba Ubinafsi, Rushwa na uroho wa Madaraka ndo vitendo vinavokitafuna Chama Cha Mapinduzi.

    ASANTE KWA KULISEMEA HILI.
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa taarifa mkuu, ila issue si kusema...wao kama wazee/wakongwe wa CCM wanafanya nini kuhusu hilo?
     
  4. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanasiasa mkongwe nchini mzee kingunge gombare mwiru amesama kukithiri kwa rushwa na mgawanyiko wa makundi ndani ccm ni ishara ya uroho wa madaraka na manufaa binafsi badala ya wananchi kwa ujumla hivyo kusababisha ccm
    kupoteza mwelekeo na hatimaye kupoteza imani kwa wananchi
    hayo ameyasema leo alipokuwa akifungua mkutano wa chama hicho ngazi ya mkoa kwa ajili ya kumchagua mwenyekiti mpya wa mkoa huo.

    source itv
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kama analijiua hilo amefanya nini.....dawa ni kulitoa hili dubwana ccm madarakani...full stop
     
  6. Mwamba Usemao Kweli

    Mwamba Usemao Kweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 746
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Atamke hadharani kuwa anayeongoza kwa yote hayo sasa ivi ndani ya ccm ni EL na kuwa hafai na aogopwe kama ukoma asijiumeume wala kujing'atang'ata ulimi.
     
  7. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Wamesemana ndani kwa ndani, sasa tunaipata live.
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm imetumia mtaji wa udini hasa waislamu kuvuruga amani tuliyo nayo kwa kulazimisha kukaa madarakani,matokeo ya mbagala na kiongozi wanchi kikwete kushindwa kukkemea hadharani ni dalili tosha kuwa mheshimiwa anaunga mkono hayo matendo au anogopa kuwa watatoa siri za makubaliono hao waumini.kikwete ametumia ukanda kuvuruga ccm yake na hata taifa hii sio siri,na tutegemee mambo mawili kabla ya uchaguzi 2015 vita ya kisiasa hasa ccm na chadema na hii ni kutokana na serikali ya ccm kuzidiwa ngumu na hoja za chadema.lakini la pili ni vita ya dini ambayo anayesoma hii atanikumbkua kuwa ccm wako tayari waislamu na wakristo watwangane kusudi wabaki madarakani,hivi kama si busara za viongozi wa kikristo na wao wakianza kulipa kisasi kweli kikwete utapita wapi kuelekea bagamoyo?lakini dalili zote zinaonyesha machafuko makubwa yanakuja kabla ya 2015 na hii ni sanbabu ya kikwete kuwa dhaifu wa kutokukemea maovu ya makundi ya wahuni wa dini moja mungu ibariki tanzania takbihi na haleluya visitugawanye na kikwete akimaliza muda wake ahojiwe kwa haya.
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ..ameibuka...
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwaka 2005 wakati wa campaign kwa mara ya kwanza Tanzania tulishuhudia ubaguzi (discrimination). Dr Salim Ahmed Salim aliitwa mwarab, hizbu na mambo mengi ya hovyo. Labda nilipitiwa lakini kama kuna mtu aliyesikia kauli ya Kingunge naomba aturushie hapa. But we know, mitandao ndio ilikuwa inafanya kazi na Kingunge alichagua upande wa pili. Leo hii anapata wapi moral authority ya kukemea kitu alichopalilia, ama kwa kukaa kimya wakati kinaota mizizi, au kwa kuwapa support?
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Mzee kingunge ni mnafiki wa Hali ya juu, yeye kahusika sana na mtandao wa dhaifu katika kumchafua dr. Salim , Leo ndio anagundua Makundi ni mabaya ccm, shame on him
     
  12. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Atuambie yeye mwenyewe yuko wapi. Yeye ndiyo babu wa rushwa na madhambi yote hayo. Hatujasahau alivyokuwa busy kukana kuwa hakuna EPA, na kusema hao watu ni wazushi tu, yako wapi sasa? Angekuwa mwungwana aseme kuwa alikosea kuwatetea manyang'au.
     
  13. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    dawa ya jino ni kuling'oa ukiliziba ipo siku litakusumbua,sisiem nisawa na jino bovu linaitaji kung'olewa tusione aibu kuwa na mapengo.NI HELI KUISHI KAMA MBWA,UFE KIUNGWANA KULIKO UISHI KIUNGWANA UFE KAMA MBWA.
     
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    mzee mwenzangu kingunge nina swali moja tu.
    Aliyelea na kupalilia siasa chafu ndani ya ccm ni nani kama sio wewe na wazee wenzio?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kinachoitafuna ccm ni uridhishaji... Kikwete kaweka sana undugu kwenye chama mpaka inaboa... Its who u know kwenye ccm sio
     
  16. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mnafiki 2,dawa kuondoa hili dubwana ccm
     
  17. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Mzee anakaribia kufa? Mwizi na fisadi mkuu huyu pale Ubungo Terminal na Parking System Dar. Amepata wapi ujasiri wa kusema haya.
     
  18. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,360
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kumsikia huyu mzee akiongeaga point hata siku moja.....hivi hakunaga ward za wazee akafungiwe huko? Alivyochukua Ubungo Terminal na Parking za mjini......yeye haoni ni rushwa au wizi au ufisadi?
     
  19. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama analiona hilo tatizo yeye kama mzee ndani ya chama cha Majambazi anafanya nini kulitatua kama yeye siyo Jambazi kama wao
     
  20. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Umenena, kweli kusema tu hakutoshi kwani hata wajinga wanajua na wanakisema alichosema. Mie nilidhani angefanya kama mzee Satta wa zambia kuanzisha chama.
     
Loading...