Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kingunge ngombale mwiru azomewa kiwangwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dedam, Mar 31, 2012.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwanasiasa mkongwe tanzania kingunge ngombale mwiru amepata aibu ya mwaka baada ya kuambulia zomea zomea alipokuja kiwangwa kuja kumnadi mgombea udiwani wa ccm kata ya kiwangwa. Mzee huyu aliyekula chumvi nyingi alishindwa kuhutubia na kuamua kuondoka bila kuongea chochote. Tafadhali magamba waacheni wazee hawa wapumzike
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wakati huo huo katika hali isiyo ya kawaida makada wa ccm wanazunguka katika viunga vya kata ya kiwangwa wakigawa njuluku kama njugu lakina makamanda wa cdm wakiongozwa na gwakisa pamoja na ismail wapo macho kuwafuatilia kila hatua wanaopiga magamba na kuwafukuza. aluta continua.
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ndo wapi huko?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mzee anaokoa jahazi
     
Loading...