Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'asti Uko Juu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Black Rose, Jan 10, 2012.

  1. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeshindwa kujizuia.Ninapenda sana michango ya King'asti.
    Anachanganya utani na umakini na kutoa kitu makini.
    Je wewe mwenzangu unasemaje kuhusu huyu mdada?
    Samahani King'asti, nimekuanzishia mada kwa nia njema.
    Hongera mwaya!
    Nitaomba Mods waingilie kati kama kuna atakayepotosha uzi.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    well said BR,hata mimi namkubali.
    Big up King'ast!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nawewe BR nlikukubali ulipoichambua vizuri zile mada za kadhi courts..!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    iko wapi like maana hii ni via mobile..
    aaaaaahhhhh! :A S embarassed:
     
  5. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante SL.
    Nimeanzisha mada nyingine ya MAPINDUZI YA ZANZIBAR - Iko kwenye habari na Hoja.Changia basi


     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii mbona sikuiona?
     
  7. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asante kwa kumpongeza member mwenzako lakini hapa si mahala pake . Jaribu jukwaa la complains,..
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    King'asti kwa kujianzishia thread hajambo!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..nawashukuruni sana wajameni..!mi ndo king'ast mwenyewe na hii ni ID angu mpya..!nimeamua kwa dhati kabisa kuwa mzalendo na mkweli kwa kureveal ID yangu nyingine ya teamo
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hata mie namkubali!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mbona watuuzia chai Teamo?
     
  12. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm hua ananichanya wapi ankua kachukia na wap kafrahika.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hii ihamishiwe chit chat tujimwage kwa kweli

    Sijui hata kama yeye mwenyewe anajua kapaishwa huku.
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahahahahahahhaaaaaaaaaaaaa! Ngojea nikamwite.........na usikimbie.
     
  15. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    una haklika gani kwamba ni mdada!?
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Dah, Black Rose, this is a surprise! Nadhani matokeo ya kuacha kutumia yale majani mabaya yameanza kujitokeza.
    Ila huku kwenye u-selebriti naogopa ogopa manake nahisi kila mtu ana designer everything,lol!
    Asante kwa kuniwazia uzuri mwayego
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Afu wewe Bepari la Kihaya, sikupendi wala nini! Cha kuniambia mtoto wa mwanaume mwenzio kuwa natengenezaga juisio ya matembele?! Wallah sintokusamehe!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Inabidi niisake hiyo, manake nataka kutoa talaka kwa small house,lol
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Naomba nafasi basi nikuhakikishie jinsia yangu, ila Kongosho inabidi awepo
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe una wivu kama mke mwenzio! Si ungenistua nimepaishwa, mchana nakula ugali najing'ata kumbe nimewekwa stejini! Acha wivu shostingo, lol

    Umbea: eti mume karudi na bi mdogo?
     
Loading...