Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'asti na Sweetlady Wapigwa Ban.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Don Mangi, Sep 13, 2012.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ni kwa tukio lililotokea Moshi la kumchomesha mahindi mpaka yakaungua Don Mangi, papaa ya Kichagga. . .la presidaa of Moshi, leo atakua viwanja vya mashujaa akichoma ndafu ya ngombe. . .wananchi wote wa mji wa Moshi na viunga vyake mnakaribishwa. . .Hakuna kiingilio but kwenye hiyo sherehe King'asti na Sweetlady wamepigwa ban mpaka kifungo chao kitapoisha.

    Source: Don Mangi's PR.
     
  2. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Aaaaah!
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Aaaaah! Kumbe ndo hivo
     
  4. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Vipi gasper. . Ulielewa tofauti?
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Muda hujasema tunawasili saa ngapi
     
  6. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mida ya kiswahili tu ya kawaida. . .'mchana mchana' hivi, ukiandika muda kabisa pia watu hawatakuja on time.
     
  7. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umenistua, nilitaka nimwage chozi. Lol.
    King'asti na sweetlady kuna mtu anawachawia hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Catherine, ana hamu ya ban huyu! Anachezeiya wake za wakubwa!
    Afu we mangi utatuharibia ndoa, ndo nini kuweka mambo kwa muhadhara? sweetlady njoo kabla wifi AshaDii hajatokea hapa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hahaha. . .na utamwaga tu. . .ngoja tunguri zangu kwa yule mganga zikae vizuri. . Mpaka waje na magoti na wanilambe nyayo ndo ntafikiria kuwasamehe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dah. . .na nyie mliniboa. . .au ni weke siri zote hapa. . .shopping nigharamikie mimi bado mnichomeshe mahindi mtoto wa watu. . .No one keepeth the Don waiting. Mmevunja code number 63 ya U-Don kwenye The Don Book of Codes and Law. . .codex um donnii mangiferium. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ulinitisha kweli
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa harakaharaka nikajiuliza walifuata nini huko jukwaa la siasa..??
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    Imeshaiva au bado? mi nakuja na kisu changu. mia
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Don Mangi hio sherehe lazima idorole! Yaani magwiji wa sherehe wasiwepo kabisa? Wifi King'asti na sweetlady huyu Don chezeiya ninyi? lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimekuja kabla ya Sweetlady tuone sasa! Huo ugomvi kati yetu nahisi tu kaka Paw ndio ataweza tutenganisha. Nina hasira ujue!
     
  16. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wala.. .sherehe huku imebambaje, wa2 wanakula ndafu mpaka wamebebwa. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Njoo na panga kabisa mkuu. Mia. . .
     
  18. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hivi ban wanapigwa wa jukwaa la siasa tu kumbe eeh?
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aseeeeee. . .
    Codex um donnii mangiferium. . . . .hii lazima ni made in Uru Seminary.
    No daubt about it.
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    vipi kubeba imo?. nataka nichukue na mfuko wa shangazi kabisa. Mia.
     
Loading...